Trang 206 của 356 Đầu tiênĐầu tiên ... 106156196204205206207208216256306 ... CuốiCuối
Kết quả 2,051 đến 2,060 của 3558
    cho em hỏi job mechanic với hero nên chơi ai ạ

Aran giờ mạnh k? job nào dễ kím tiền nhất

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi maplenewbie Xem bài viết
    Aran giờ mạnh k? job nào dễ kím tiền nhất
    aran bình thường . còn job dễ kiếm tiền hở . phantom demon .

---------- Post added at 02:55 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi yomost Xem bài viết
    cho em hỏi job mechanic với hero nên chơi ai ạ
    có tiền thì hero
    còn k tiền thì mechanic ( nếu thích phong cáhc transform
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

em đang muốn chơi job nào có khả năng đánh xa, HP không quá ít, có khả năng dọn quái thì càng tốt (không chơi aran, demon, mer)
    mọi người tư vấn hộ em
    Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi quananpek Xem bài viết
    em đang muốn chơi job nào có khả năng đánh xa, HP không quá ít, có khả năng dọn quái thì càng tốt (không chơi aran, demon, mer)
    mọi người tư vấn hộ em
    dòng bow đó bạn
    bow master
    markman
    wild hunter
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

dòng bow train có nhanh không anh, em xem skill thấy ít chiêu đánh lan nhấy
    Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    hà nội
    dòng bow train có nhanh không anh, em xem skill thấy ít chiêu đánh lan nhấy
    cũng hòm hòm nhưng bow phải đầu tư
    còn k thì chơi Night Lord

mọi người tư vấn hộ em
    thử cannoneer đi, dọn quái nhanh chiều ngang rất tốt, tầm đánh xa

Đang ở
    HCM city
    @quananpek : dòng bow nếu muốn dmg cao thì bạn xác định là phải fund. Còn k cứ tà tà thôi cũng đc Maskman cũng dmg cũng khá tốt cho những ai k muốn. Bù lại cái nhược điểm của bow là HP thấp bắn xa mà còn HP cao thì bá rồi
    Dòng thief,có NightLord đánh xa,1 trong những job khá hot bởi cái độ dmg cực to của nó. Bù lại là một khi đã fund sẽ tốn rất nhiều tiền do đồ luk thuộc hàng "đại gia"
    Dòng pirate,có cor,nhánh dmg xa dùng gun,tốc độ bắn cực nhanh với rapid fire,tuy nhiên,đồ pirate dex lại k đc ưa chuộng nên kiếm khá khó. Ngoài ra còn có cannoner,dùng cannon,tốc độ bắn chậm nhưng sát thương cao
    Mình thấy các job dmg xa thường sẽ có HP thấp,weap def và magic def đều thấp,bù vào đó là lượng avoid (tránh né) để dễ né các đòn sát thương thôi bạn

Chơi job nào không quan trọng mấy nhỉ, quan trọng là chơi với job đó vui hay không thôi
    Ức chế lắm, có thằng bạn mới quen chơi chung mấy ngày thôi, lúc đầu thì đi train chung nè, đi làm nhiệm vụ chung, nói chung đi đâu cũng đi chung. Và chỉ sau 1 ngày, nó thì lên lv vù vù, và chơi party gì đó với người khác up lv nhanh như gió, đã vậy còn bỏ rơi tình nghĩa bạn bè, còn em đây thì vẫn lv cũ, đã vậy không có meso để mua vũ khí và áo giáp, hiện tại vẫn đang gặp khó khăn, xin giúp đỡ em nên chọn job nào ổn định nhất, hiện đang chơi Hunter

Các Chủ đề tương tự

1. "MapleVN" hay " Nấm lùn phiêu lưu ký"
    Bởi randylet1989 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 29-05-2013, 16:42
  2. Ai giúp e con này ở đâu "desert rabbit" lấy "lunar dew"
    Bởi koppj1994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-05-2013, 10:55