Trang 351 của 356 Đầu tiênĐầu tiên ... 251301341349350351352353 ... CuốiCuối
Kết quả 3,501 đến 3,510 của 3558
  1. mình mới chơi, cho mình hỏi là nếu đầu tư như nhau thì job nào dame boss ngon nhất ạ

Trích dẫn Gửi bởi maplekien777 Xem bài viết
    Demon slayer nhé job chuyên về farm, train đấy
    vậy job nào đánh nhau được bạn

Mình mới quay lại sau 1tgian nên ra ver mới + job mới thấy lạ lẫm qá, định cày 1 char làm main mà k biết chọn class nào
    Mình đang phân vân giữa những class:
    +Mage Fire/Poison
    +Mechanic
    +Dark Knight
    +Wild Hunter/Bowmaster/Sniper
    Mình thắc mắc là mấy nhánh này thì nhánh nào có ưu điểm và nhuợc điểm về Farm/Boss và về DPS nếu đầu tư ngang nhau.
    Và ở ver này những class trên có lỗi skill gì nghiêm trọng ko, Ver này đang là meta của class nào nhỉ ?? (nghe nói hình như các job theo DPS ko tươi cho lắm)
    P/s: thêm nữa là class nào chơi vui trong số trên

em cần job skill đẹp mắt nhanh train quái tốt dame to ít lỗi job đầu tư vừa phải

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi xsrat10 Xem bài viết
    em cần job skill đẹp mắt nhanh train quái tốt dame to ít lỗi job đầu tư vừa phải
    Ké với luôn Job trong mơ của mỗi người =]]
    p/s: đùa chứ cái job soái ca đấy không hề tồn tại vì job nào cũng có ưu và nhược cả, nên cứ chơi job mình thích là được chỉ cần chú trọng đầu tư là ổn.
    Lần sửa cuối bởi NobiFish9x, ngày 24-11-2016 lúc 23:16.
    ~~~ Arigato Senpai, Mina san!!

em đang phân vân giữa dual blade và hayato .hayato đang chơi thì cái có cái nhiệm vụ samurai chưa mở hong pt lm sao

Đang ở
    Hà Nội
    em đang phân vân giữa dual blade và hayato .hayato đang chơi thì cái có cái nhiệm vụ samurai chưa mở hong pt lm sao
    cá nhân mình thì chọn dual blade vì nó damg to sẵn tuy hơi khó train mấy job đầu vì máu hơi yếu nhưng tới job 4 sẽ rất khoẻ và đi train hầu như không mất máu vì né gần hết ( cái này thì cứ thief là né tránh cao ). Dual Blade đầu tư ít cũng đủ sức solo rồng qua lv170.
    p/s: mình cũng main Dual Blade nếu bạn chọn job này có thắc mắc thì cứ hỏi mình, ingame trên pic

mình tới cũng ms chơi dual blade dc lv 19 mà cái nhiệm vụ annoying strige và tìm toys mình hong pt làm

Đang ở
    Hà Nội
    mình tới cũng ms chơi dual blade dc lv 19 mà cái nhiệm vụ annoying strige và tìm toys mình hong pt làm
    đi train thôi, làm nv lâu up lv
    lv10-30 đánh stone golem ở henesys
    30-50 làm Theme murshroom kingdom rồi train tại orbis chyes ( đánh mấy con bọ cạp )
    50-90 đi Party quest thỏ
    90-120 đi PQ hải tặc hay còn gọi là pirate
    120-140 đi PQ Kenta
    140-200 đi PQ Rồng

Trích dẫn Gửi bởi yuh1910 Xem bài viết
    Mình mới quay lại sau 1tgian nên ra ver mới + job mới thấy lạ lẫm qá, định cày 1 char làm main mà k biết chọn class nào
    Mình đang phân vân giữa những class:
    +Mage Fire/Poison
    +Mechanic
    +Dark Knight
    +Wild Hunter/Bowmaster/Sniper
    Mình thắc mắc là mấy nhánh này thì nhánh nào có ưu điểm và nhuợc điểm về Farm/Boss và về DPS nếu đầu tư ngang nhau.
    Và ở ver này những class trên có lỗi skill gì nghiêm trọng ko, Ver này đang là meta của class nào nhỉ ?? (nghe nói hình như các job theo DPS ko tươi cho lắm)
    P/s: thêm nữa là class nào chơi vui trong số trên
    nếu đầu tư ngang nhau về độ bos thì Bow là dc nhất nhé ( boss + train) DPS thì khá > đấy cũng là nhược điểm dòng bow. ( đặc biệt DF rất thấp)
    lỗi thì mình không biết, ver này đang là thời dual nhé ( xenon và kaiser thì cũng ngon nếu đầu tư nhưng lỗi cũng nhiều).

---------- Post added at 01:09 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

theo bạn trên thì thời này đang là của dual ( job 1 2 khó nhưng job 4 rất mạnh , boss khỏe), gáng đợi đi, vì tương lai dual sẽ phế nếu hayato và kaiser revamp lại. ( boss kaiser là đỉnh của tương lai)
    p/s: kai vs ha hiện h thua dual

Các Chủ đề tương tự

1. "MapleVN" hay " Nấm lùn phiêu lưu ký"
    Bởi randylet1989 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 29-05-2013, 16:42
  2. Ai giúp e con này ở đâu "desert rabbit" lấy "lunar dew"
    Bởi koppj1994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-05-2013, 10:55