Trang 51 của 356 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361101151 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 3558
    minh co 2 con. 1 mer 120, il 121. cac ban thay choi con nao duoc hon. xin y kien

Trích dẫn Gửi bởi parkjlchan Xem bài viết
    Trong ver này thì Demon nhảy cao nhất rồi chả còn ai nữa đâu
    Những tiêu chí còn lại thì mình thấy có Mercedes, nhưng mà chắc bạn chơi ko dc, bởi Mer điều khiển khó hơn Demon nhiều
    P/S: Battle Mage làm j có thả độc
    em chả rõ thấy có chữ mage chắc cũng dòng họ nhà nó, có con nào ks lại chiêu đó của nó k

cái đó là phù thuỷ sau khi make UA. IL sẽ có bánh xe lửa. FP thì có phun độc. khi tụi nó chơi chiêu đó thì kn mình nhận được là 1. còn tụi nó nhận 100%. night lord cũng có.

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    cho mình hỏi shadower UA xog thì ntn ?

Đang ở
    Tp HCM
    Trích dẫn Gửi bởi 1015339 Xem bài viết
    cái đó là phù thuỷ sau khi make UA. IL sẽ có bánh xe lửa. FP thì có phun độc. khi tụi nó chơi chiêu đó thì kn mình nhận được là 1. còn tụi nó nhận 100%. night lord cũng có.
    Thả độc là skill độc quyền của F/B, còn flame gear là skill dc cho thêm của dòng phù thủy khi make UA, cả hai thằng đều có tác dụng gây DoT ( dame over time) lên quái vật, tức là rút dame từ từ đến khi quái vật còn 1 máu thì ko thể rút tiếp, lượng kinh nghiệm nhận được tỉ lệ với % máu mà bạn rút được lên quái, chứ không phải mình nhận 1 nó nhận 100%, night lord hoàn toàn ko có skill này, nếu make UA sẽ được skill khác là vampire hút máu quái thành máu mình có lợi tiết kiệm pot ( ai chơi shadower hay night lord thì nên tạo UA sẽ rất có lợi)
    Skill đó làm nên tên tuổi cho mage F/B, muốn ks lại thì kiếm job nào đánh phát chết 1 bầy lun thì dc

---------- Post added at 05:22 AM ---------- Previous post was at 05:16 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi monochrome Xem bài viết
    cho mình hỏi shadower UA xog thì ntn ?
    UA xong bạn sẽ có thêm nhân vật lv 50, được 1 set đồ 60 ( set tốt cho người mới), 2 skill cho thêm nếu là shadower sẽ có vampire và skill triệu hồi quả cầu đen của Cynus, 24 att + thêm, 1 skill cho phép mặc đồ trên 10lv, 1 huy hiệu Cynus's Successor xịn, 2 skill UA sẽ lên lever từ từ theo cấp của bạn, lên 70 sẽ có set 80.
    Cụ thể là như thế, chúc bạn may mắn.

---------- Post added at 05:23 AM ---------- Previous post was at 05:22 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi 1015339 Xem bài viết
    minh co 2 con. 1 mer 120, il 121. cac ban thay choi con nao duoc hon. xin y kien
    Thích con nào nhích con đó thôi
    Cuộc đời đa dạng, con người cũng đa dạng, chả thể chiều lòng tất cả nhỉ???
    Thôi thì.....ccsđncđ

Đang ở
    Miễn :p
    Mình thik demon và dual blade, k bao h đổi thay -_-

Các pác cho e biết ưu, nhược của wild hunter với ạ. Và hiện tại WH có lỗi skill . Vì thấy cưỡi báo khá ngầu nên cũng muốn chơi.

có nhân vật phantom hở

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    hiện h thì chưa, ver sau sẽ có .

Evan co 1 loi kill
    Kill Hoi Tho Lua cap 8x danh hon 5 lan thi se bi 1 loi do la bi diss ra game
    Admin khac phc di

Các Chủ đề tương tự

1. "MapleVN" hay " Nấm lùn phiêu lưu ký"
    Bởi randylet1989 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 29-05-2013, 16:42
  2. Ai giúp e con này ở đâu "desert rabbit" lấy "lunar dew"
    Bởi koppj1994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-05-2013, 10:55