Trang 61 của 356 Đầu tiênĐầu tiên ... 1151596061626371111161 ... CuốiCuối
Kết quả 601 đến 610 của 3558
    Trích dẫn Gửi bởi yukankan Xem bài viết
    Cho em hỏi Wind Archer có chơi được không mà sao không thấy ai chơi

---------- Post added at 07:42 AM ---------- Previous post was at 07:38 AM ----------

3 char Wind Archer Bow Master Marksman thì nên chơi job nào hả mọi người, với lại vào chỗ hướng dẫn thì thấy mấy người cmt nói xbow với bow nghĩa là gì
    Nếu bạn mún Make UA thì chơi Wind Acher Còn Nếu bạn thích lứa hơn băng thì chơi Bow Master và ngược lại
    Bạn có thể không tin nhưng tôi có thể không cần makeUA mà vẫn có thể chơi 1 con Explorer có skill của kỵ sỹ thiên nga và tất nhiên là 100% ko hack

make UA nghĩa là sao hả bạn . mình thì thích yêu tố băng hơn, muốn chơi IL nhưng thằng bạn nói damage yếu với là char magican khi nhận nhiệm vụ xong ấn Q để xem thông tin là bị dis hẳn ra ngoài. nếu như bạn nói thì mình nên chơi marksman hơn hả bạn, chơi MM có train nhanh không ^^
    Nếu không phải để make UA gì đó thì char WA với MM thì char nào damage cao hơn thế bạn, char nào train nhanh hơn, skill đẹp hơn
    Lần sửa cuối bởi yukankan, ngày 12-01-2014 lúc 15:14.

make UA nghĩa là sao hả bạn . mình thì thích yêu tố băng hơn, muốn chơi IL nhưng thằng bạn nói damage yếu với là char magican khi nhận nhiệm vụ xong ấn Q để xem thông tin là bị dis hẳn ra ngoài. nếu như bạn nói thì mình nên chơi marksman hơn hả bạn, chơi MM có train nhanh không ^^
    Nếu không phải để make UA gì đó thì char WA với MM thì char nào damage cao hơn thế bạn, char nào train nhanh hơn, skill đẹp hơn
    aran là băng và là war ko phải magic đấy, damg cũng ổn và đã chơi pms thì nên hạn chế và tốt nhất ko nên làm Q
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Tất Nhiên là MM hơn vì MM có Job 4, còn WA thì chỉ đến Job 3 thui
    P/s: sao ko ai tư vấn tuiheets zây T.T
    Bạn có thể không tin nhưng tôi có thể không cần makeUA mà vẫn có thể chơi 1 con Explorer có skill của kỵ sỹ thiên nga và tất nhiên là 100% ko hack

thế tiêu chí skill đẹp hơn với damage với train nhanh thì sao hả bạn

-_- Tiêu chí train nhanh -_- skill đẹp thì :v lắm job :v

thế tiêu chí skill đẹp hơn với damage với train nhanh thì sao hả bạn
    ờ ok hết, tiết kiệm cả hp luôn mà hơi khó dùng

nếu mà thuộc nhóm bow thì mer có vẻ train nhanh nhất từ job 1-> job4 vì linh hoạt nhất trong nhóm bow, skill cũng khá đẹp, tiết kiệm mana về sau khi đi boss cũng khá nhiều vì có tự hồi 4% mana và hp, khi đi rồng cũng ít khi bị bắt die vì die lâu lắm, mức nhảy cũng khá cao chỉ thua demon vs mechenic thì phải, có thể leo lên dc hầu như tất cả địa hình ( cái này có thể dùng để chọc quê aran )
    Lần sửa cuối bởi giavy0209, ngày 12-01-2014 lúc 16:05.

Sao ko ai tư vấn cho tui zậy?

Trích dẫn Gửi bởi giavy0209 Xem bài viết
    nếu mà thuộc nhóm bow thì mer có vẻ train nhanh nhất từ job 1-> job4linh hoạt nhất trong nhóm bow, skill cũng khá đẹp, tiết kiệm mana về sau khi đi boss cũng khá nhiều vì có tự hồi 4% mana và hp, khi đi rồng cũng ít khi bị bắt die vì die lâu lắm, mức nhảy cũng khá cao chỉ thua demon vs mechenic thì phải, có thể leo lên dc hầu như tất cả địa hình ( cái này có thể dùng để chọc quê aran )
    kiến thức bạn quả là uyên thâm
    Nhưng mình khuyên là nên xem lại sgk

Các Chủ đề tương tự

1. "MapleVN" hay " Nấm lùn phiêu lưu ký"
    Bởi randylet1989 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 29-05-2013, 16:42
  2. Ai giúp e con này ở đâu "desert rabbit" lấy "lunar dew"
    Bởi koppj1994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9