Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51

Chủ đề: Bán thẻ 20 000 NX

Trích dẫn Gửi bởi jackdaripper Xem bài viết
    Làm ăn đâu tránh khỏi cạnh tranh, đá xoáy, cần gì phải nổi nóng lên như vậy chứ
    chuân~

Trích dẫn Gửi bởi jackdaripper Xem bài viết
    Làm ăn đâu tránh khỏi cạnh tranh, đá xoáy, cần gì phải nổi nóng lên như vậy chứ

Ai cạnh tranh ai???
    Mình nổi nóng khi nào???
    Lần sửa cuối bởi VMsAnaid, ngày 08-03-2013 lúc 12:37.

ôi dào, cái này mà gọi là cạnh tranh á?
    Đặt vào hoàn cảnh người ta đi rồi hãy nói chuyện, trẻ trâu , sida thì xin đi chỗ khác mà chơi.
    Bán con ca', bó rau, nó đi ngang, cá này thối không? cá ươn không? sao rẻ thế ? Bên kia bán mắc hơn tí mà chắc chắn ngon hơn rồi. Bên đây rẻ thì hàng bị ế, bị vấn đề ?
    Những cái suy nghĩ không có 1 cái gì chứng minh thì chẳng ai nói gì đến khi nó phun ra khỏi miệng, bảo người ta không nóng ?
    Bán hàng bị vậy nóng không ? Hỏi 1 câu công bằng nhé. Đừng trẻ trâu hùa theo chả biết lý lẽ gì.

Trích dẫn Gửi bởi laoquangsieu Xem bài viết
    Đặt vào hoàn cảnh người ta đi rồi hãy nói chuyện, trẻ trâu , sida thì xin đi chỗ khác mà chơi.
    Bán con ca', bó rau, nó đi ngang, cá này thối không? cá ươn không? sao rẻ thế ? Bên kia bán mắc hơn tí mà chắc chắn ngon hơn rồi. Bên đây rẻ thì hàng bị ế, bị vấn đề ?
    Những cái suy nghĩ không có 1 cái gì chứng minh thì chẳng ai nói gì đến khi nó phun ra khỏi miệng, bảo người ta không nóng ?
    Bán hàng bị vậy nóng không ? Hỏi 1 câu công bằng nhé. Đừng trẻ trâu hùa theo chả biết lý lẽ gì.
    coi bộ bạn còn nóng hơn cả chủ topic đấy cách phản ứng như của bạn k những giúp đc j cho chủ topic mà còn tạo hình ảnh xấu cho bạn ấy đấy

Thui nhá các bác. Topic của ngta buôn bán. Đừng gây chiến để mình còn làm ăn.
    Ai có thắc mắc gì về code của mình, cách giao dịch, giá cả, mình sẵn sàng giải đáp đàng hoàng.
    Những bác nào không hiểu tại sao code offer giá rẻ hơn code mua bằng thẻ visa cứ comment lại. Mình sẽ giải thích rõ ràng. Post hẳn 1 bài phân biệt rõ ràng code offer, code mua bằng thẻ visa, code sạch, code dơ là thế nào?
    Uy tín của mình thế nào có thể hỏi các lão bên game rohan, dead frontier, ... GMS sv galicia...
    Còn những vấn đền khác xin đừng gây chiến trên topic của mình.

Thanks

Đang ở
    Land of Ooo
    Thắc mắc chả lẽ không được giải thích ? Mình không mua nhiều nên mình không biết Số NX mình mua mới chỉ gần đến ngưỡng 30k
    Mà thôi, mình cũng rút cái ý định le lói đó rồi, cảm ơn bạn đã dạy mình bài học : Khách hàng không phải là thượng đế,có là thượng đế cũng vẫn bị chửi
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Thắc mắc chả lẽ không được giải thích ? Mình không mua nhiều nên mình không biết Số NX mình mua mới chỉ gần đến ngưỡng 30k
    Mà thôi, mình cũng rút cái ý định le lói đó rồi, cảm ơn bạn đã dạy mình bài học : Khách hàng không phải là thượng đế,có là thượng đế cũng vẫn bị chửi

Mình là người bán, mình chưa bao giờ tỏ thái độ chửi hay xúc phạm đến khách hàng của mình. Mong bạn phân biệt rõ.
    Thật sự bạn không có ý định mua code của mình, bằng chứng là thấy mức giá mình đưa ra bạn đã nghi ngờ mình scam. Đã nghi ngờ sao lại nói le lói ý định mua. Và dù bạn có mua, mình cũng không có code lẻ 10k để bán cho bạn. Giờ bạn có cần mình giải thích sự khác biệt giữa code offer va code visa không? Tại sao có mức giá bạn cho là vô lý không????

Trích dẫn Gửi bởi bin8469 Xem bài viết
    coi bộ bạn còn nóng hơn cả chủ topic đấy cách phản ứng như của bạn k những giúp đc j cho chủ topic mà còn tạo hình ảnh xấu cho bạn ấy đấy
    Thanks bạn góp ý hơi nóng tính. Thôi trả lại topic cho người ta, không gây war nữa. Tại mình bức xúc thằng HùngWar chuyên quăng bom dìm hàng người khác thôi.

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    Mình là người bán, mình chưa bao giờ tỏ thái độ chửi hay xúc phạm đến khách hàng của mình. Mong bạn phân biệt rõ.
    Thật sự bạn không có ý định mua code của mình, bằng chứng là thấy mức giá mình đưa ra bạn đã nghi ngờ mình scam. Đã nghi ngờ sao lại nói le lói ý định mua. Và dù bạn có mua, mình cũng không có code lẻ 10k để bán cho bạn. Giờ bạn có cần mình giải thích sự khác biệt giữa code offer va code visa không? Tại sao có mức giá bạn cho là vô lý không????
    Cảm ơn bạn, mình hiểu rồi
    Nhân hỏi bạn có thanh toán qua Bảo Kim hay Ngân Lượng không ?
    Thanks bạn góp ý hơi nóng tính. Thôi trả lại topic cho người ta, không gây war nữa. Tại mình bức xúc thằng HùngWar chuyên quăng bom dìm hàng người khác thôi.
    dìm hàng ? quăng bom ?
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Giá rẻ đến thế cũng thấy lạ, chỉ riêng quy đổi tỉ giá đã >400k rồi, mà 340~360k thì liệu có scam không ?
    Trước cũng có vụ UCG fake khiến ban acc đấy
    Giá đó là trung bình F3, tại hồi đó USD chưa lên giá nên đổi ra VND thì khoảng nhiêu đó còn bây giờ USD lên khoảng 3-4k/ 1 dollar so với giá lúc trước xD

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối