Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 51

Chủ đề: Bán thẻ 20 000 NX

Hybrid View

Thui nhá các bác. Topic của ngta buôn bán. Đừng gây chiến để mình còn làm ăn.
    Ai có thắc mắc gì về code của mình, cách giao dịch, giá cả, mình sẵn sàng giải đáp đàng hoàng.
    Những bác nào không hiểu tại sao code offer giá rẻ hơn code mua bằng thẻ visa cứ comment lại. Mình sẽ giải thích rõ ràng. Post hẳn 1 bài phân biệt rõ ràng code offer, code mua bằng thẻ visa, code sạch, code dơ là thế nào?
    Uy tín của mình thế nào có thể hỏi các lão bên game rohan, dead frontier, ... GMS sv galicia...
    Còn những vấn đền khác xin đừng gây chiến trên topic của mình.

Thanks

Up cho ngày mới nào. Vẫn còn hàng nha bà con

Mình có mua pa này 1 cái thẻ rồi!! =.=, chỉ có 1 điều hận ở ông này là không có bán thẻ 10k NX chỉ có 20NX thôi

Sr bạn, tại hàng 10$ mỗi lần về có vài cái, vừa về là bị xúc liền. @@

upppppppppppppppppppppppp ngày mới nào

upppppppppppppppppppppp ngày mới

up nào. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr r

Còn hàng ko vậy bác ơi...........!!!!

P/s: Có thể bán em mesco luôn dc ko vậy, đang cần mua 1bil

messo thì mình có, 1b = 300k vnd, tax minh chịu, mà NX thì hiện tại minh hết hàng rồi.
    Bạn có thể gd chuyển khoản qua bank, nhận được tiền mình sẽ chuyển messo cho bạn, uy tín của mình thì đã được bà con trong Alliance khẳng địng rồi hen

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    messo thì mình có, 1b = 300k vnd, tax minh chịu, mà NX thì hiện tại minh hết hàng rồi.
    Bạn có thể gd chuyển khoản qua bank, nhận được tiền mình sẽ chuyển messo cho bạn, uy tín của mình thì đã được bà con trong Alliance khẳng địng rồi hen
    VMSANAIL ơi có 2k4 nexon hok bán Ares186 cái đồ để pet loot đi nhặt tay mệt wa'F4

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối