Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi golden Xem bài viết
    bạn xem mình đã đầu tư bằng những bạn chơi "mấy job khác" chưa?
    mình từng chơi Night Lorl mặt 1 set 140 zin và 1 con Corsair mặt 1 set 140 zin rồi và 2 con có sự khác biệt , ý mình ở đây là so về skill ấy mình thấy các job mới các skill buff rất ngon còn Corsair mình thấy skill buff ngon sao it wa dường như các job mới dc ưu ái hơn thì phải ~~

Đang ở
    HCM city
    rapid fire kết hợp với buff ngon... :notbad:
    btw : cái ấy do NX nên ý kiến thì lên gặp NX nhé :go:

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    Trích dẫn Gửi bởi yaki0000034 Xem bài viết
    mình từng chơi Night Lorl mặt 1 set 140 zin và 1 con Corsair mặt 1 set 140 zin rồi và 2 con có sự khác biệt , ý mình ở đây là so về skill ấy mình thấy các job mới các skill buff rất ngon còn Corsair mình thấy skill buff ngon sao it wa dường như các job mới dc ưu ái hơn thì phải ~~
    đó là lý do bạn có thể bắt gặp ng chơi job NL đầy đường và ngược lại, Corsair thì chỉ đếm trên đầu ngón tay ^^~

nói chung đây là job nếu bạn thực sự có hứng thú thì sẽ chơi đc chứ nếu thiêng về dmg to, bossing ngon thì chắc chắn k phải ( trừ khi bạn bỏ rất rất nhìu xiền ) c9
    Meow meow

Max range thì job nào chả như nhau

Đang ở
    Land of SALT
    có một số nguyên lý của MS như là pirate chẳng bao giờ được chú ý nhiều, có thể coi EMS, GMS là ví dụ: bucc và cor quá lép vế so với các job khác, AB gần như tuyệt chủng, xenon là thief/pirate hybrid nên vẫn còn có thể trụ được, striker khá khẩm hơn 1 tí, shade thì chưa nói được gì
    nhánh thief là đứa con cưng của NX, so sánh với bọn nó thì chẳng khác lấy trứng chọi đá
    xét ở v138 (nếu k nói đến chuyện lỗi) thì cor đã khá ổn nên k cần buff nhiều nữa
    còn riêng cái việc cho broadside và giảm delay + cho hyper headshot cũng đã coi là những buff khá lớn

sao thấy cái nhánh pirate nó thảm thương wa vậy nhỉ ~~

Trích dẫn Gửi bởi yaki0000034 Xem bài viết
    sao thấy cái nhánh pirate nó thảm thương wa vậy nhỉ ~~
    Thực ra là sẽ không thảm thương tí nào nếu biết cách chơi.
    Có nhiều cách để làm cho con Pirate khỏe và chống trụ tốt hơn mà. Pirate chết có lẽ chỉ chết khoản này. Cơ mà cũng cả 1 vấn đề nan giải :v.
    Nhưng lại đau lòng ở chỗ, dù HP,MP ~ Nhánh bow nhưng cno' lại k có né, họa chăng được Con cannon (35% né) và con Thunder Breaker (20% né) thì cũng có tí đỡ.
    Riêng con SAir, bù lại có 1 đống skill bay nhảy loạn xạ + phạm vi tấn công xa cho nên cũng đỡ.
    Vậy hoy đi nha! <(").

cái skill Quick Draw tác động ra sao thế sao mình thấy buf lên ko thấy gì lạ hết ?

Trích dẫn Gửi bởi yaki0000037 Xem bài viết
    cái skill Quick Draw tác động ra sao thế sao mình thấy buf lên ko thấy gì lạ hết ?
    Sử dụng rapid fire và nhìn "nhảy dame" nhé.
    Rate thấp nên test skill delay thấp vậy để thấy khác biệt,
    Vậy hoy đi nha! <(").

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. lỗi chuyển job 3 của Gunslinger
    Bởi tien4568 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-11-2012, 06:33
  2. cho mình hỏi về gunslinger
    Bởi tam0510 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 20:47