Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 37
    chịu khó đầu tư thi k job nào yếu đâu

ko mất cân = đâu job nào cũng có cái riêng của nó nên sự mất cân = ko diễn ra

Đang ở
    Bít Chj Nhìu =))
    theo mình thì tuỳ vào người chơi thoai người chơi đại gia thì ko có gì là ko thể Đô La Thần Chưỡng !!

mình nói thật nhé....mấy Job cũ không phải là yếu đâu bạn....mình nghĩ chắc mọi người thấy mấy Job mới skill đẹp, lạ mắt với lại kết hợp từ mấy Job cũ mà ra nên mới cứ nhộn nhịp nhảy vào chơi..nhưng thật sự thì Job nào cũng mạnh cả....Không phân biệt đối xử với các Job cũ nhé.....
    Ngước mặt lên trời.....
    Hận đời vô đối........
    Úp mặt xuống gối..............
    Vô đối thật sao??.........
    ........=>Gon(đẹp nổi trội)<=.....

Đang ở
    Orbis
    Trích dẫn Gửi bởi KurosawaRenny Xem bài viết
    • Nexon MS còn biết fix or neft 1 cách hợp lí, vs k vì class mới nào đó mà bỏ class cũ đâu .
    • P.S: Kể ra thì MS còn cân bằng gấp mấy lần th` Dragonica =_=
    =,= công nhận bên Dra k9 imba vãi luyện
    Dạo này thấy nhiều bạn cứ quăng gạch những bạn post hướng dẫn hack Vậy cái box Hack Bug lập ra để làm gì nhỉ ? Thật khó hiểu

sau này sẽ neft mà bạn
    mạnh lúc đầu để kéo khách thôi F3
    We Are DarkDreams
    We are a Family
    And
    ->|SHIN IS THE BEST|<-

Member
    PANDORA

Trích dẫn Gửi bởi KurosawaRenny Xem bài viết
    • Nexon MS còn biết fix or neft 1 cách hợp lí, vs k vì class mới nào đó mà bỏ class cũ đâu .
    • P.S: Kể ra thì MS còn cân bằng gấp mấy lần th` Dragonica =_=
    Đã từng chơi 1 acc pháo thủ 7x và bỏ chỉ vì sự mất cân bằng đến tột đỉnh
    Đồ mình ít cũng gần 1 triệu nạp vào đập đồ các kiểu đánh với 1 bác k9 mặc đồ trắng tinh ko + or 1 bác nịna, nghệ sĩ + 5 không bao giờ win
    k9 mà ko cấm skill thì nó chấp 5 cũng đc, thằng nịna mà không cấm tàng hình ru ngủ thì solo vô đối, nghệ sĩ không cấm spam thì 1 khi dính skill của nó là xác cmn định

Đồ mình ít cũng gần 1 triệu nạp vào đập đồ các kiểu đánh với 1 bác k9 mặc đồ trắng tinh ko + or 1 bác nịna, nghệ sĩ + 5 không bao giờ win
    k9 mà ko cấm skill thì nó chấp 5 cũng đc, thằng nịna mà không cấm tàng hình ru ngủ thì solo vô đối, nghệ sĩ không cấm spam thì 1 khi dính skill của nó là xác cmn định
    lạc đề rồi pác ơi =.="

đứa nào damg ảo,đồ VIP chúng nó mới quay clip lại để khoe hàng chứ bạn

Trích dẫn Gửi bởi wrongproblem Xem bài viết
    Pháo thủ thì xác định del acc thôi ^^ kô đc cái gì mà con bị neft dữ dội , bán rẽ cũng kô ai mua . Còn k9 thì sao , cái mắc in chữ im3 nó mặc định trong nó lun rồi . Chã mún nói nhiều , chán cái game dra lắm , chĩ đc cái đồ hoạ rất là xinh đẹp , ngoài ra chã đc cái gì , từ pve đến pvp phãi nói là quá tệ ( thua tinh võ nhiều lắm ) .

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 14-06-2012, 08:12
  2. Bị Hack lượt trong game bởi game thủ có ID Picasso
    Bởi QL0079 trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-03-2012, 07:45