Trích dẫn Gửi bởi evillaughing Xem bài viết
Ngừi ta bỏ công bỏ sức edit ra đẹp đẽ như mới thì nó trở thành sở hữu của người ta. Ví dụ một bài hát mà làm parody lại thì cái parody đó k thuộc sở hữu của thằng ca sĩ. Ai như bạn, lấy công lấy của tự tiện chỉnh chiếc này nọ r ôm hết công vào cho mình, móc đc ra thì nói tỉnh bơ " ui mình thấy cái kia nó k đẹp nên mình chỉnh màu lại cho hợp tính hợp nết vs mình, bây h mình có thể tự tin khoe cá tính rùi hihi"
Uốn lưỡi bảy lần trc khi nói, đã lậu r thì đừng có mang ra loè ai bạn ạ, đồ bạn tự làm thì k nói, dùng đồ nó xài thì ít nhất là phải xin phép hoặc thậm chí đề dòng credit nhỏ nhỏ trên OP cũng đc, đừng có ra vẻ ta đây. And btw, nếu bạn ko thể hiểu được mỉa mai chọc ngoáy thì đừng có bưng liên quan với chả không ra đây. Lại lần nữa, đã lậu thì đừng mang ra loè ai.
Trích dẫn Gửi bởi dzung2408 Xem bài viết
Yên hết nào

@Mấy bác lão luyện của bs : Đôi khi trẻ con làm sai cãi bướng thì cũng nhẹ nhàng hộ cái, em bắt đầu ngửi thấy mùi war.
@Tác giả: Bạn nên làm quen với việc tôn trọng quyền tác giả một chút khi tham gia cộng đồng mạng. Mình chỉ góp ý bấy nhiêu thôi.
ok ok . Giờ có bác nào xem không thì post tiếp