Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Question Help! Không vào game bằng gamelauncher được

Mình có account GMS nhưng khi log in vào game bằng gamelauncher thì lại báo lỗi "Trouble logging in? Try logging in again at maplestory.nexon.net". Có ai biết cách log in bằng gamelauncher không, giúp mình với ( log in bằng website thì vẫn chơi được nhưng mình muốn log in bằng gamelauncher vì trình duyệt mình hay bị lỗi). Mình đã fake ip rồi. Ai có lòng tốt thì tạo giùm mình một acc có thể log in bằng gamelauncher nhé vì chỉ có một số acc không thể log in bằng gamelauncher thôi. Xin chân thành cảm ơn !

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi binhcutekg Xem bài viết
    . Ai có lòng tốt thì tạo giùm mình một acc có thể log in bằng gamelauncher nhé vì chỉ có một số acc không thể log in bằng gamelauncher thôi.
    Hả ?
    Có vụ này hả bạn ?
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Hả ?
    Có vụ này hả bạn ?
    hình như ko có (dù ta k có chơi cái gol chết bầm )

Mình có account GMS nhưng khi log in vào game bằng gamelauncher thì lại báo lỗi "Trouble logging in? Try logging in again at maplestory.nexon.net". Có ai biết cách log in bằng gamelauncher không, giúp mình với ( log in bằng website thì vẫn chơi được nhưng mình muốn log in bằng gamelauncher vì trình duyệt mình hay bị lỗi). Mình đã fake ip rồi. Ai có lòng tốt thì tạo giùm mình một acc có thể log in bằng gamelauncher nhé vì chỉ có một số acc không thể log in bằng gamelauncher thôi. Xin chân thành cảm ơn !
    Không vào = gamelauncher được, khi down xong game về vào 1 ổ nào đó rồi vào tập tin ms đó rồi trong đó có cái icon maplestory, bấm vào đó để login không cần qua website

Hả ?
    Có vụ này hả bạn ?
    Có ban à, cái này khôgn biết là do fake ip hay gì nữa nhưng bên nước ngoài vẫn chơi bằng gamelauncher bình thường. Mình thì thuộc dạng noob nên mới lên đây hỏi, mong bạn giúp đỡ.

Bạn fake IP bằng soft gì vậy?

Đang ở
    Land of Ooo
    Có ban à, cái này khôgn biết là do fake ip hay gì nữa nhưng bên nước ngoài vẫn chơi bằng gamelauncher bình thường. Mình thì thuộc dạng noob nên mới lên đây hỏi, mong bạn giúp đỡ.
    Mình khi chơi bằng Acc fake cũng có bị thế này đâu
    Nói chung là lần 1 thì bao h cũng như bạn, nhưng lần thứ 2 là vào luôn
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Mình khi chơi bằng Acc fake cũng có bị thế này đâu
    Nói chung là lần 1 thì bao h cũng như bạn, nhưng lần thứ 2 là vào luôn
    Vậy là bạn vẫn vào game bằng gamelauncher được à. Mình không có ID vì khi tạo tài khoản nó chỉ bắt điền email thôi, không biết đó có phải là lí do không nữa. Mình fake ip bằng hotspot shield.

Đang ở
    Land of Ooo
    Vậy là bạn vẫn vào game bằng gamelauncher được à. Mình không có ID vì khi tạo tài khoản nó chỉ bắt điền email thôi, không biết đó có phải là lí do không nữa. Mình fake ip bằng hotspot shield.
    Mình có 2 acc , 1 cái cần fake , 1 cái không cần , cả hai cái đều log = GL hết
    HSS , hóa ra là vậy , chuyển AOL đi bạn HSS đểu lắm

HSS thì sao log in = launcher đc bạn??? Xài VPN hoặc AOL mới log = launcher đc nha. Các tài khoản sau này create, đều đăng nhập bằng mail mình đăng ký.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Help!!!Zô GMS k dc = gamelauncher
    Bởi PrinceWolf3107 trong diễn đàn GMS
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 31-03-2013, 18:15
  2. GameLauncher
    Bởi chaoslord2001 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 25-06-2012, 14:30

Tag của Chủ đề này