Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 42
  1. bạn có thể giúp mình tìm lại acc được không? mình bị block khi đăng nhập thì nó hiện ra "Too many attempts. Please try again later" còn khi mình rết P/W thì nó hiện "There has been an error with the service. Please try reloading the page" mình reload lại thì đổi pass được rồi vào web thì "Your account has been blocked. Please contact [email protected]." chả hiểu nữa

Đây là clip hướng dẫn + chia sẽ kinh nghiệm làm sao để liên lạc, và chia sẻ kinh nghiệm làm sao để lấy lại acc. Bạn chịu khó nghiên cứu nha. http://www.youtube.com/watch?v=HslDInCKvtQ.
    P/s: Nếu acc này của bạn mới chơi, chưa có đồ đạc gì nhiều, mình khuyên bạn nên tạo acc mới. Chờ đợi reply từ NX có thể mất nhiều thời gian của bạn.

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    Đây là clip hướng dẫn + chia sẽ kinh nghiệm làm sao để liên lạc, và chia sẻ kinh nghiệm làm sao để lấy lại acc. Bạn chịu khó nghiên cứu nha. http://www.youtube.com/watch?v=HslDInCKvtQ.
    P/s: Nếu acc này của bạn mới chơi, chưa có đồ đạc gì nhiều, mình khuyên bạn nên tạo acc mới. Chờ đợi reply từ NX có thể mất nhiều thời gian của bạn.
    có cách nào kiếm NX mà ko mất tiền
    kiểu giống EMS

Extalia là server lậu nên kiếm nexon bằng cách vote trên trang chủ. GMS là thuộc về bản quyền của NX, muốn có nexon xài bạn phải mua bằng tiền thật. Có nhiều cách để kiếm nexon free nhưng đòi hỏi tốn thời gian và phải có vốn tiếng anh tương đối.
    Bạn có thể lên trang chủ GMS làm survey của chính nó để kiếm nexon, nhưng bạn lưu ý NX dạng làm survey thì giống Maple Point (chỉ sử dụng cho chính account làm survey, không gift được)

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    Extalia là server lậu nên kiếm nexon bằng cách vote trên trang chủ. GMS là thuộc về bản quyền của NX, muốn có nexon xài bạn phải mua bằng tiền thật. Có nhiều cách để kiếm nexon free nhưng đòi hỏi tốn thời gian và phải có vốn tiếng anh tương đối.
    Bạn có thể lên trang chủ GMS làm survey của chính nó để kiếm nexon, nhưng bạn lưu ý NX dạng làm survey thì giống Maple Point (chỉ sử dụng cho chính account làm survey, không gift được)
    bạn cho mình cái link sủvey đi
    tks bạn nhiu`

Bạn đăng nhập account ở trang chủ. Sau đó chọn phần GET NX >>> EARN FREE NX.

7. cho minh hoi cac map co the train meso va` cac map train lv ben gms

Trích dẫn Gửi bởi duongquochung20080kg Xem bài viết
    cho minh hoi cac map co the train meso va` cac map train lv ben gms
    như maplevn .

sao lâu lau ko vào dc trang VPN vậy
    nó cứ loading mà ko vo trang đó luôn

bạn thử dùng trình duyệt web khác xem sao

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cần xin 1 acc fake để chơi
    Bởi leduymonkey trong diễn đàn GMS
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-12-2014, 21:58
  2. [Hướng dẫn] Hướng dẫn fake IP để chơi GMS.
    Bởi laoquangsieu trong diễn đàn GMS
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-2014, 18:47
  3. [Giới thiệu] Một cách fake ip mới gms - nhưng .....
    Bởi cutexpig trong diễn đàn GMS
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-06-2014, 17:28
  4. S> acc GMS ko cần fake !
    Bởi janjan trong diễn đàn GMS
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 22-11-2012, 22:39
  5. Cần { MUA } hoặc { XIN } acc GMS không cần fake IP !!!
    Bởi lovenight1000 trong diễn đàn GMS
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-11-2012, 15:32