Trang 61 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 1151596061
Kết quả 601 đến 607 của 607
    vẫn còn 1 số người đầu trâu chưa rút ra đc bài học kinh nghiệm của vina game
    ko có gì là tồn tại mãi mãi cả,sau này hero game có đóng cửa MS thì các bạn sẽ là người căm hận họ nhất thôi( có khi còn hơn vina game) cho nên đừng bênh vực họ quá
    tất cả chúng ta là khách hàng,chúng ta có quyền yêu cầu mà

đồng ý là xử lý lỗi khó,đồng ý là ad gm bận...nhưng họ đang vì cái gì mà cần phải bận bịu ngày đêm như thế nhỉ ??? vì gamer maple vn hay vì những cái card viettel,VTC,....đang nằm ở ngoài tiệm kia? có thể là cả 2 cũng có thể ad gm tâm huyết thật nhưng đến 1 ngày nào đó doanh thu ko đủ duy trì nữa thì...

Trích dẫn Gửi bởi monochrome Xem bài viết
    c tiêu cực quá vậy, thế lúc c ăn, chơi, mua sắm c có thấy tiếc bởi vì lúc chết sẽ phí mất công ăn mặc .... bn năm k ?
    Nó ko phải là tiêu cực, ko có lửa làm sao có khói, nếu như phong cách chuyên nghiệp 1 chút thì đâu có để nhiều member ca thán đến thế, Up ver mới ai chả biết là lâu, là cực, là hầm bà lằng thứ phải làm, nhưng đã xác định làm cái gì, thì phải có deadline đàng hoàng, thậm chí phải ngấm ngầm bắt đầu công việc từ trước và khi nào còn 1/2 hay 1/4 công việc thì mới bắt đầu thông báo, còn đằng này chưa biết phải đối mặt với những gì, cứ thông báo đại là 1 tháng, rồi tha hồ cao su, đấy gọi là chuyên nghiệp? đấy gọi là uy tín? có thể ko nghi ngờ sao? tôi chỉ nghi ngờ chứ tôi đâu cấm bạn nạp thẻ, cứ nạp đi có khi up Ver lại có cái trò tri ân gamer tâm huyết x2 cash đã nạp ý chứ Cố lên nhé, còn ăn chơi, mua sắm, tôi chỉ tiêu pha hợp lý nên tôi chả lo phí, tôi tiêu tiền tôi làm ra, chứ ko phải cậu vẫn cắp đít đến trường, vậy nên đừng suy bụng cậu ra bụng tôi làm gì. Khi mà chưa có thêm thông tin gì về Ver mới thì sự nghi ngờ nó càng ngày càng gia tăng, cậu thấy tôi tiêu cực thì cậu tránh xa tôi ra, tôi nói cho người khác biết mà đề phòng.

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nhockon9x Xem bài viết
    Thế bạn nghỉ cmn game cho lành
    Cậu có vấn đề về iốt hay là về khả năng đọc hiểu tiếng Việt? tôi chỉ ko nạp thẻ cho đỡ bị tai nạn nhỡ đâu mất tiền oan, còn chơi game free thì tội gì ko chơi? cứ chơi game là phải nạp thẻ à? chắc cậu lương cao lắm nhỉ, hay bố mẹ cậu lương cao còn mồm cậu thì dẻo xin tiền?

Đang ở
    Victoria Island
    Có mùi war èdjfdfhdsfhjdsfgdsjh
    I bare this pain within , Freze ...

Trích dẫn Gửi bởi sangpx_b01506 Xem bài viết
    Nó ko phải là tiêu cực, ko có lửa làm sao có khói, nếu như phong cách chuyên nghiệp 1 chút thì đâu có để nhiều member ca thán đến thế, Up ver mới ai chả biết là lâu, là cực, là hầm bà lằng thứ phải làm, nhưng đã xác định làm cái gì, thì phải có deadline đàng hoàng, thậm chí phải ngấm ngầm bắt đầu công việc từ trước và khi nào còn 1/2 hay 1/4 công việc thì mới bắt đầu thông báo, còn đằng này chưa biết phải đối mặt với những gì, cứ thông báo đại là 1 tháng, rồi tha hồ cao su, đấy gọi là chuyên nghiệp? đấy gọi là uy tín? có thể ko nghi ngờ sao? tôi chỉ nghi ngờ chứ tôi đâu cấm bạn nạp thẻ, cứ nạp đi có khi up Ver lại có cái trò tri ân gamer tâm huyết x2 cash đã nạp ý chứ Cố lên nhé, còn ăn chơi, mua sắm, tôi chỉ tiêu pha hợp lý nên tôi chả lo phí, tôi tiêu tiền tôi làm ra, chứ ko phải cậu vẫn cắp đít đến trường, vậy nên đừng suy bụng cậu ra bụng tôi làm gì. Khi mà chưa có thêm thông tin gì về Ver mới thì sự nghi ngờ nó càng ngày càng gia tăng, cậu thấy tôi tiêu cực thì cậu tránh xa tôi ra, tôi nói cho người khác biết mà đề phòng.[COLOR="Silver"]
    bạn nó hoàn toàn đúng, nhưng mà mình nghĩ bạn nên dành thời gian gõ chữ + tranh luận này để nghỉ ngơi thì hơn bởi vì những gì bạn nói không tạo nổi áp lực lên Herogame nhé( họ đằng chuôi theo quan điểm của bạn)

Đang ở
    Tân thế giới
    hình như gm chỉ có 1-2 ng thoy ah F6
    PM ingame ZoRiOt hoặc Katyusha hoặc có thể pm qua yh [email protected] hay pm trực tiếp qua diễn đàn để đc mời vào guild

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi sangpx_b01506 Xem bài viết
    Nó ko phải là tiêu cực, ko có lửa làm sao có khói, nếu như phong cách chuyên nghiệp 1 chút thì đâu có để nhiều member ca thán đến thế, Up ver mới ai chả biết là lâu, là cực, là hầm bà lằng thứ phải làm, nhưng đã xác định làm cái gì, thì phải có deadline đàng hoàng, thậm chí phải ngấm ngầm bắt đầu công việc từ trước và khi nào còn 1/2 hay 1/4 công việc thì mới bắt đầu thông báo, còn đằng này chưa biết phải đối mặt với những gì, cứ thông báo đại là 1 tháng, rồi tha hồ cao su, đấy gọi là chuyên nghiệp? đấy gọi là uy tín? có thể ko nghi ngờ sao? tôi chỉ nghi ngờ chứ tôi đâu cấm bạn nạp thẻ, cứ nạp đi có khi up Ver lại có cái trò tri ân gamer tâm huyết x2 cash đã nạp ý chứ Cố lên nhé, còn ăn chơi, mua sắm, tôi chỉ tiêu pha hợp lý nên tôi chả lo phí, tôi tiêu tiền tôi làm ra, chứ ko phải cậu vẫn cắp đít đến trường, vậy nên đừng suy bụng cậu ra bụng tôi làm gì. Khi mà chưa có thêm thông tin gì về Ver mới thì sự nghi ngờ nó càng ngày càng gia tăng, cậu thấy tôi tiêu cực thì cậu tránh xa tôi ra, tôi nói cho người khác biết mà đề phòng.

Cậu có vấn đề về iốt hay là về khả năng đọc hiểu tiếng Việt? tôi chỉ ko nạp thẻ cho đỡ bị tai nạn nhỡ đâu mất tiền oan, còn chơi game free thì tội gì ko chơi? cứ chơi game là phải nạp thẻ à? chắc cậu lương cao lắm nhỉ, hay bố mẹ cậu lương cao còn mồm cậu thì dẻo xin tiền?
    Bạn nói cơ bản là đúng
    Nhưng xin hỏi chút, bạn nói bạn tự làm ra tiền, có phải bạn kinh doanh xăng dầu hay dầu ăn ko F6 , vì mình thấy bạn đổ được cả thùng dầu vào 1 đám lửa nhỏ đang lớn

Còn với các bạn ở đây nói chung thì mình có đôi (chục) lời thế này

Topic này viết ra để thông báo cho các bạn biết về việc game sẽ update phiên bản mới "trong thời gian tới" (tính từ lúc viết)
    Và mốc thời gian ban đầu được Steel đưa ra cũng là mang tính chất áng chừng tạm, vì rõ ràng vào thời gian đó ko ai có đủ khả năng để dự đoán được chính xác thời gian BQT sẽ hoàn thành việc chuẩn bị update, trong khi đó vẫn cần đưa ra 1 con số về thời gian để tránh những sự hoang mang hay những câu hỏi lặp đi lặp lại "bao giờ?", "ngày nào?", "tháng mấy?". Chính các bạn đã tự phóng đại ý nghĩa của thông tin lên, nghĩ rằng đầu tháng 5 sẽ có ver mới để chơi, để rồi mong ngóng và than vãn khi chưa thấy tin tức gì thêm.

Ở đây mình cũng là 1 gamer, và cũng rất trông chờ ver mới như các bạn, nhưng 1 phần do thời gian tiếp xúc với game online của mình là ko ít nên mình cũng quen với cảm giác chờ đợi thế này rồi, mặt khác mình cũng (cũng tiếp) làm việc với BQT, nên có lẽ mình cũng (lại cũng) biết cách giúp game nhanh chóng đạt đến mục tiêu đề ra hơn là ở trong này than than hay bàn lùi

Khoan nói đến HrG làm việc có chuyên nghiệp hay ko
    Cứ cho là mình chơi ít tựa game hay tầm nhìn hạn hẹp đi, bởi vì mình chưa gặp NPH chuyên nghiệp nào của VN hay nước ngoài nào đã giải quyết được triệt để vấn đề "buôn cao su" cả

Cuối cùng, do lượng dầu được đổ vào quá nhiều đã làm khói bốc nghi ngút và khét lẹt hết cả topic rồi, nên mình xin tạm đóng nó lại đến khi nào có thông tin mới hơn được phép công bố

Dậu!
    Lần sửa cuối bởi Yataome, ngày 11-05-2013 lúc 05:35. Lý do: quá nhiều "cũng"
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 61 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 1151596061

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-01-2013, 20:58
  2. Tải phiên bản nào ae?
    Bởi cakvtc trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-08-2012, 20:17
  3. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 27-06-2012, 15:26