Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Good bye !!!

Arrow Good bye !!!

Với sự kiện nick thaisonnguyen của mình bị BANNED ngày hôm nay thì có khá nhiều chuyện để nói.

Mình chỉ là 1 newbie đang trong giai đoạn cầy cuốc, cả tuần ngồi post bài để chạy chức CTV, hôm nào cũng cầy game để gắng xin vào guild, hôm nào cũng diễn đàn để nghe ngóng.

Thứ 1 . Event 1/4 mình làm theo đúng nội dung sự kiện đưa ra, mọi ngõ ngách, mọi nơi mọi lúc !
    Thứ 2 . Nếu là chịu tội thì là cái người tạo Event chứ không phải thành viên.
    Thứ 3 . Tội danh spammer không phải dành cho mình, mà là mọi thành viên tham gia sự kiện !
    ...

Mọi chuyện cũng nhỏ thôi, nhưng mà mình thích xé ra to. Chả cần nghĩ sâu xa hay đắn đo, mình cũng xin nghỉ game luôn cho đỡ lằng nhằng. Lý do đơn giản thôi, làm việc kém trách nhiệm quá, để ảnh hưởng đến mấy thằng member newbie cùi như bọn mình. Có lẽ tương lai còn nhiều việc nữa. VÀ CÁC BẠN, ADMIN, MOD, SMOD, CTV đọc xong mấy cái dòng cứ nghĩ mình là anh hùng bàn phím, cặn bã hay blah blah mình cũng không quan tâm nhé !

Xin chào mọi người và guild Jusforfun

Đang ở
    Land of SALT
    bạn nghỉ game vì lí do là bị ban nick 4rum thì có thể thấy bạn chẳng có tí tâm huyết gì với cái game này cả
    btw, nghỉ game vui vẻ, chúc bạn sớm tìm được 1 game khác để giải trí

chỉ banned cảnh cáo 1 ngày vì spam quá nhiều thôi mà đã nản trí sớm thế hả em...em chỉ cần mấy hum nữa k spam nữa là dc có j đâu mà phải good bye??

Nên lấy gương bác Sor mà học tập, chắc cũng bị ban 3 ngày đến mấy lần r

Đang ở
    Địa ngục !
    Bạn chỉ bị Ban 1 ngày vì tội spam wá nhìu! Ngay từ khi Smod Yataome đã cảnh cáo trên 4rum nhưng bạn vẫn tiếp tục Spam và bạn chính là người mở hàng cho việc Ban, Mình thấy bạn chơi game hay on 4rum chỉ để làm CTV thôi à, nếu bạn quyết định ra đi thì tụi này cũng ko giữ, chúc bạn thượng lộ bình an nằm ngang giữa đường
    Lần sửa cuối bởi pedaupoo, ngày 01-04-2013 lúc 09:37.
    Xém Xinh

Các Chủ đề tương tự

1. Hội HeartNova - A Good, Good Year
    Bởi renamon trong diễn đàn HeartNova
    Trả lời: 1371
    Bài viết cuối: 11-07-2015, 11:20