Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22

Chủ đề: Tặng quà Event 1/4

Đang ở
    TP.HCM
    GM ơi em vượt qua màn 3 lun rồi mà em qua màn 3 lúc 8h53 mà GM xem xét lại giùm em tên nhân vật là Izanami lúc em hoàn thành xong màn 3 lúc 8h53 nói chuyện với NPC tuốt trên cùng trong màn 3 rồi đưa em ra với chỉ đưa 2 kim loại vàng k dám đem bán và hỏi mọi người xung quanh sao không nhận đc quà thì bạn KunMiNa nói 15p sau có sau 15p em vẫn chưa thấy gì nên em thấy nghi nghi nên em vẫn còn giữ lại 2 kim loại vàng mà GM ở màn 3 đưa mong GM xem lại giúp em c7
    Lần sửa cuối bởi vuakungfu1996, ngày 02-04-2013 lúc 12:48.

2. Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Nhân vật của bạn chỉ thấy qua màn đầu tiền chứ không có chuyện qua 3 màn! chúng tôi đã cử 1 GM đứng ở bục trên cùng ở màn 3 và lúc ghi danh nhận quà màn 1. bạn nói qua màn 2 thì có thể chấp nhận chứ màn 3 thì không có đâu.

Đến hết 20h tối nay không còn bạn nào xác nhận là chưa có tên danh sách thì sẽ hủy kết quả của bạn đó!
    Em wa Map 3 sao kh ki thế lúc đến đích em nhấn bông hoa ra ngoài chờ ma

Trích dẫn Gửi bởi hikarungoc88 Xem bài viết
    Em wa Map 3 sao kh ki thế lúc đến đích em nhấn bông hoa ra ngoài chờ ma
    chúng tôi sẽ kiểm tra lại vấn đề nick của bạn
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

sao nick Misskiler99 chỉ ở trong danh sách qua màn 1 nhỉ ? Em vượt qua màn 2, vừa tới màn 3 là vẫn chưa thấy thông báo hết giờ và em vẫn còn thấy 1 GM đứng trong màn 3 ở dưới cùng bên phải, tầm mấy phút sau thì GM cười (bấm F 2 ý) xong GM biến mất, rồi mới thấy đúng 9h, anh xem lại giúp em tên nhân vật là Misskiler99

ơ sao lại đem tên Rinp lên đây ... mình có làm gì không ... chỉ thấy diss đâu biết diss là được ghi danh F6 .... vs sợ diss bt nên tưởng chưa ghi danh nên ko dám ra ngoài thui chứ .... chứ ai nói không tôn trọng hồi nào đâu ? Nói oan cho mình quá . ko cam lòng ..... vs lại mình cũng qua dc màn 1 mà sao không có tên (ZzzRinpzzZ) why thế
    Mà này còn nick 4rum của mình nữa sao không có chatbox mỗi lần vô là không hiện lên chatbox

Trích dẫn Gửi bởi rinpku Xem bài viết
    ơ sao lại đem tên Rinp lên đây ... mình có làm gì không ... chỉ thấy diss đâu biết diss là được ghi danh F6 .... vs sợ diss bt nên tưởng chưa ghi danh nên ko dám ra ngoài thui chứ .... chứ ai nói không tôn trọng hồi nào đâu ? Nói oan cho mình quá . ko cam lòng ..... vs lại mình cũng qua dc màn 1 mà sao không có tên (ZzzRinpzzZ) why thế
    Mà này còn nick 4rum của mình nữa sao không có chatbox mỗi lần vô là không hiện lên chatbox
    Có cho dùng skill vượt màn ko?
    Trích dẫn Gửi bởi d3von93 Xem bài viết
    boo là boo chỉ iu có ox thôi nghe ,nid nói bậy bạ coi chừng anh ý đánh cho F3

thế nhận thưởng ở đâu nghe nói là tối hôm wa đã add meso dzo nick rồi mà. Hôm nay đăng nhập vẫn chưa thấy meso đâu

Đang ở
    Hà Nội
    Bao giờ GM add meso và item cho các bạn thì sẽ có thông báo nhé
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

9. bao giờ dc nhận quà thế GM

Trích dẫn Gửi bởi rinpku Xem bài viết
    Chưa cho bạn lên đảo khỉ là may rồi còn đòi quà à. Ý thức quá kém

Topic close Meso sẽ được add cho các bạn trong hôm nay!
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Event Đón Tết ingame!
    Bởi ladanong trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-02-2013, 10:27
  2. Danh sách các trường hợp bị Ban, Giam Trong Ingame (GM vào đọc)
    Bởi tieuthien trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-10-2012, 00:00