Kết quả 1 đến 10 của 10

[Thắc mắc] - Link Skill Lv2?????

Chào các bác,

Em có tham khảo một số trang web nước ngoài thì được biết link skill của một số class có lv2. Tuy nhiên em ko biết là cách up skill là ntn, nó tự động up cho mình hay là mình làm quest. Tại vì em sợ chơi cho đã nhưng GMS chưa cập nhật thì hơi đuối =.=!!!

Bác nào đi tiên phong thì cho em biết với!!

Tks.

Tự đông bạn ak. Lên lv100

Chuyển Link skill qua char khác: Khi lên lvl 70.

Link skill lên lvl 2: Khi bạn lên lvl 120 (NX đã sửa)
    <GMS - Galicia> zBlackwing (Paladin) 226
    Blog cho GMS - https://zblackwing.com || Fanpage: https://www.facebook.com/zblackwing

Tks các bác

Nhưng cấc bác cho em hỏi thêm là tại vì em có log phantom, mercedes,....Và em có xem thông tin link skill thì thấy những con này chỉ có 1 lv. Trong khi em log con Kanna thì nó có 2 lv. Ko biết khi con mercedes + phantom của em lên 120lv thì sẽ có lv2 hay là chỉ lv 1 thôi à =.=!

Tại vì em thấy up lên 120 cũng hơi bị khô =.= ! Tks các bác nhiều

Trích dẫn Gửi bởi cutexpig Xem bài viết
    Tks các bác

Nhưng cấc bác cho em hỏi thêm là tại vì em có log phantom, mercedes,....Và em có xem thông tin link skill thì thấy những con này chỉ có 1 lv. Trong khi em log con Kanna thì nó có 2 lv. Ko biết khi con mercedes + phantom của em lên 120lv thì sẽ có lv2 hay là chỉ lv 1 thôi à =.=!

Tại vì em thấy up lên 120 cũng hơi bị khô =.= ! Tks các bác nhiều
    Chắc là đã có link skills lv 2 rồi, ds's link skill +15% damage to bosses ( trước khi update có 10% thôi )

Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    Chắc là đã có link skills lv 2 rồi, ds's link skill +15% damage to bosses ( trước khi update có 10% thôi )
    GMS chưa có, phải đến bản up gần đây Reva Phantom và Mer thì mới có link skills lv 2 cho các job khác ngoài Akatsu
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    GMS chưa có, phải đến bản up gần đây Reva Phantom và Mer thì mới có link skills lv 2 cho các job khác ngoài Akatsu
    Vậy bạn cho mình hỏi thế thì trong GMS, ver hiện tại thì job nào đã có link skill lv2 rồi bạn???

kanna, demon, cannon là 3 job hiện tại đã có link skill 2 ở GMS, bạn train lên lv 120 là sẽ có link 2

Tks bác nhiều. MÀ tại sao em lại ko hỏi bác trog game lun nhỉ?? :3

lol bác nào đây?