Trang 5 của 100 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 1000

Chủ đề: Hỏi đáp GMS

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Pirate dòng nào? Cannon thì str, súng thì dex, găng tay đấm thì str.

Nản quá là nản thôi. Down mãi mới đc GMS mà vào nhập PIC thì nó cứ báo là 'Làm ơn nhập 1 PIC đảm bảo hơn'' rồi đang nhập thì lại dis ra ngoài kêu ''you have been disconect from the login sever''. Khao khát trở lại GMS. Có ai gặp lỗi này không?

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi myluffy Xem bài viết
    Nản quá là nản thôi. Down mãi mới đc GMS mà vào nhập PIC thì nó cứ báo là 'Làm ơn nhập 1 PIC đảm bảo hơn'' rồi đang nhập thì lại dis ra ngoài kêu ''you have been disconect from the login sever''. Khao khát trở lại GMS. Có ai gặp lỗi này không?
    Nó đang yêu cầu mem đặt lại PIC của mình : http://maplestory.nexon.net/news/new...the-pic-system
    Làm 1 PIC hẳn hoi vào
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

chỉnh lại mã pin thui bạn. Đang nhập trên web, cai khung hinh ảnh của mình, có cái PIC, click vô, NX gửi link về mail, xác nhận mình đồng ý đổi pin thì click vô link đó. Sau khi log in vô game, nó sẽ yêu cầu nhập pin mới mà bạn muốn change và xác nhận lại pin.

Vậy còn vấn đề ''you have been disconect...'' (out ra hẳn ngoai desktop).có ai đã từng bị chưa , chơi đc 5' lại out ra chỗ chọn sever ''unable to login...''

Có pro nào cho mình biết chút thông tin về empress trong evolution đc k? như HP, dmg, hoặc drop? Nó có giống như empress bình thường k?

Trích dẫn Gửi bởi bin8469 Xem bài viết
    Có pro nào cho mình biết chút thông tin về empress trong evolution đc k? như HP, dmg, hoặc drop? Nó có giống như empress bình thường k?
    trong evolution có empress ak` F6
    nếu có bạn chi? mình nha

Trích dẫn Gửi bởi kikumalu123789 Xem bài viết
    trong evolution có empress ak` F6
    nếu có bạn chi? mình nha
    à đó là 1 kiểu summon mobs đó bạn...mua core với giá 300coin sẽ summon 1 trong 5 con: mihile, oz,... (k nhớ tên )

Trích dẫn Gửi bởi bin8469 Xem bài viết
    Nó y như con empress trên strong hold thui bạn, skill, heal, dr ... chỉ có điều là nó không summon đệ tử thui. Sử dụng 600 coin để mua core summon empress. Có clip cho bạn ngâm cứu nè. http://www.youtube.com/watch?v=PBVD44cFvUg

Bác nào có thể cho em biết vài trang website chuyên mua bán đồ đạc trong GMS ko vậy!!???
    Em có tìm trên basilmarket or global-hidden hình như ko có!! .
    Vì mỗi lần mua đồ đều phải đi hơn cả trăm gian hàng. Mệt quá . À đúng rồi có cách nào coi danh sách những món hàng được bán trong market place ko các bác ??

Trang 5 của 100 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này