Trang 90 của 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 40808889909192 ... CuốiCuối
Kết quả 891 đến 900 của 1000

Chủ đề: Hỏi đáp GMS

Hybrid View

ở dưới cái dòng này : you are currently editting setting for của bạn là broadban hay sao, nếu broadban thì xóa đi type lại maplestory vào

Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    ở dưới cái dòng này : you are currently editting setting for của bạn là broadban hay sao, nếu broadban thì xóa đi type lại maplestory vào
    minh da chinh thanh maplestory rui ma van k dc . mã zip code có liên quan j k bạn mình đăt mã zip là 10021 k bik có ảnh hướng j đến nó k ta . Bây h mình đã cố hết cách rùi nhưng vẫn k fake ip dc . k bik ai pro viewer qua giúp mình vs T^T

Exclamation Mọi người giúp mình về vấn đề mua NX bên GMS với

Bây giờ mình muốn mua Nx bên GMS mà hiện tại mình chỉ có thẻ visa của vietcombank thôi, liệu có mua được không?
    Nếu không thì mình phải làm thế nào để mua?

giờ có vài cách:

1. Mua trực tiếp trên Nexon: nạp tiền dzô, sau đó vào chỗ purchase nx trên trang web của Nexon > nó có cái nút có mấy biểu tượng visa card, master card ấy > sau đó nó yêu cầu thông tin gì thì nhập vào và OK

2. Nạp tiền vào Paypal, sau đó mua qua đường Paypal cũng được

3. Mua Ultimate Game Card rồi nạp vào cũng được . Để mua UGC thì có thể mua tại VN, website của UGC hoặc vào http://www.offgamers.com/ cũng được

cho minh hỏi chút nạp tiền trực tiếp vào kiểu gì, thẻ của mình có tiền nhưng khi điền thông tin đầy đủ thì lại bị nó từ chối thẻ
    Trích dẫn Gửi bởi msmerchant Xem bài viết
    giờ có vài cách:

1. Mua trực tiếp trên Nexon: nạp tiền dzô, sau đó vào chỗ purchase nx trên trang web của Nexon > nó có cái nút có mấy biểu tượng visa card, master card ấy > sau đó nó yêu cầu thông tin gì thì nhập vào và OK

2. Nạp tiền vào Paypal, sau đó mua qua đường Paypal cũng được

3. Mua Ultimate Game Card rồi nạp vào cũng được . Để mua UGC thì có thể mua tại VN, website của UGC hoặc vào http://www.offgamers.com/ cũng được

Vậy có nghĩa là cái mục Visa/Master Card nó chỉ chấp nhận thẻ Credit thôi chứ không chấp nhận thẻ Debit => như vậy bạn chỉ còn cách link thẻ của bạn với Paypal rồi thanh toán qua Paypal thôi

PS: Sorry, vì cái mục thanh toán qua Visa/Master Card trực tiếp trên Nexon trước giờ chưa thử, chỉ dựa vào các thông tin trên màn hình nó đưa ra thôi => còn mình thì trước giờ toàn xài Paypal không à (dùng Paypal mua UGC - có giảm giá rồi nạp vào thôi)

Tình hình là mình vừa tạo dc job luminous nhưng ko biết cách tăng điểm. Ai pro luminous chỉ giúp mình cách tăng điểm tiềm năng chuẩn (có cần tăng theo đồ để mặc đồ như bên VMS ko?) và cách tăng điểm kỹ năng chuẩn cả 4 job. Thanks mọi người nhiều lắm

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Trích dẫn Gửi bởi drcop22 Xem bài viết
    Tình hình là mình vừa tạo dc job luminous nhưng ko biết cách tăng điểm. Ai pro luminous chỉ giúp mình cách tăng điểm tiềm năng chuẩn (có cần tăng theo đồ để mặc đồ như bên VMS ko?) và cách tăng điểm kỹ năng chuẩn cả 4 job. Thanks mọi người nhiều lắm
    http://ayumilove.net/maplestory-lumi...l-build-guide/

AP thì auto-assign.

Mọi người cho hỏi mình chơi GMS bằng iMac nhưng lại bị vấn đề này, phím F 1 và F 2 trên bàn phím của Mac là tăng/giảm ánh sáng còn khi vào game là F 1 và F 2 là phím biểu cảm trong maple nhưng khi mình nhấn F 2 để cười thì nó ko ra biểu cảm mà lại tăng/giảm ánh sáng, tương tự phím F 11 và F 12 là tăng/giảm âm lượng cũng bị vậy, ai biết cách chỉnh lại ko chỉ giúp mình với

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Trích dẫn Gửi bởi drcop22 Xem bài viết
    Mọi người cho hỏi mình chơi GMS bằng iMac nhưng lại bị vấn đề này, phím F 1 và F 2 trên bàn phím của Mac là tăng/giảm ánh sáng còn khi vào game là F 1 và F 2 là phím biểu cảm trong maple nhưng khi mình nhấn F 2 để cười thì nó ko ra biểu cảm mà lại tăng/giảm ánh sáng, tương tự phím F 11 và F 12 là tăng/giảm âm lượng cũng bị vậy, ai biết cách chỉnh lại ko chỉ giúp mình với
    Khi dùng laptop muốn sử dụng các phím F1, F2,... thì ấn thêm phím Fn. Ví dụ: Fn + F1.

Trang 90 của 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 40808889909192 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này