Trang 98 của 100 Đầu tiênĐầu tiên ... 488896979899100 CuốiCuối
Kết quả 971 đến 980 của 1000

Chủ đề: Hỏi đáp GMS

tai thay zero danh mạnh , hơn hẳn xenon nen muốn tạo em cứ tưởng luyện 1 nv len 100 la tạo dc ai ngờ nó để class này không có sẵn , mà mất cơ hội là sao anh em tưởng tạo thì cứ tạo chứ

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Một số nghề thuộc loại chỉ có thể tạo được ở một số thời điểm nhất định, riêng đối với Zero thì mình còn không biết là "một số thời điểm" hay "một thời điểm" nữa

TUY NHIÊN, nếu lag thì chơi zero giống như là chơi bishop ấy. Lag ko đánh skill được

p/s: Bảo cmn trì rồi :v
    <GMS - Galicia> zBlackwing (Paladin) 226
    Blog cho GMS - https://zblackwing.com || Fanpage: https://www.facebook.com/zblackwing

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Chơi Zero gần hết máu chuyển sang em khác -> mộ rớt cái bịch -> chuyển mode -> em nó lại đội mồ sống dậy

vậy cho hỏi so về độ đánh boss thì xenon va zero class nào đánh nhanh va mạnh hơn a.

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 02:21 PM ----------

lại ofline sao mà of hoai the e dang train lv ma hhixx

Zero thích hợp train hơn. Chứ kill boss mà bay tùm lum tùm la rất khó là kill. Điển hình như kill magnus or gollux, dễ bị dính hit của boss.
    Xenon thì tốt hơn, nhưng mà xác định khi chơi class này là phải đầu tư tiền bạc -_-. Đồ %all stat là đồ mắc nhất.

oi troi em choi ben nuoc ngoai thi s ma nao tien dc ma dau tu cho no day em mun choi zero

Đang ở
    TP.HCM
    Huhu,sao mình mở gms nó hiên bảng thông báo tường lửa vậy mn,gms có đang bảo trì ko thế

có ban dang bao tri minh cung khong zo duoc ne

Đang ở
    Sea of Death
    chơi Zero mà lag cái combo thứ 3 là xác định hiến máu ( tự sát )
    I'm your sword

Tag của Chủ đề này