Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Đang ở
    Stronghold

Maple Story v.132 - Hyper Evolution Update !

HYPER SKILL - SỨC MẠNH VƯỢT TRỘI

Yêu cầu : Là Job 4 , level 140 trở lên , và là một trong những Job có Hyper Skill.

• Hyper sẽ Unlock , bắt đầu từ level 140 và ở Job 4 , và cứ 10 level , một skill khác sẽ được Unlock , cứ như vậy cho đến level 200
    • Có 3 loại Hyper Skill : Passive Stat Boost - Tăng stat [ bị động ] , Passive Skill Boost - Hỗ trợ skill [ bị động ], Attack/Buff skills - Skill hỗ trợ - tấn công [ chủ động ] . MỖI LOẠI ĐỀU CÓ POINT ĐỂ TĂNG RIÊNG !
    • Hyper Skill có thể được Reset [ giống như reset skill point vậy ] với phí là 100,000 tới 10,000,000 mesos.
    • Hyper Skill không bị ảnh hưởng bởi bất kỳ trạng thái tăng hỗ trợ của Buff hay là giảm thời gian Delay

EVOLUTION SYSTEM

Evolution system , một training map có thể được tạo bởi chính bạn ! Bạn có thể tăng EXP cho Monsters , Drop Item dùng để chế đồ và thậm chí là EQs , thay đổi Map và Sound thông qua một Item được gọi là " Core " , Core chỉ sử dụng được 1 lần , nếu như bạn muốn Set lại thì phải tìm một Core khác , bạn không thể sử dụng 2 Core trong cùng 1 Map , bạn chỉ có thể vào Evolution System 5 lần mỗi ngày .

Có 3 cách để lấy Core

1. Thông qua “Vendor-C2" Shop , shop này sử dụng đơn vị tiền tệ đặc biệt , có thể tìm thấy bằng cách đánh Monsters trong Evolution System.
    2. Hoàn thành Quest trong Evolution System
    3. Đánh Monsters cũng Drop Evolution System

Các loại Core

Evolution Master

Sau khi thu thập đủ 500 Core , mời Party vào map Evolution System của mình 35 lần và vào trong map Evolution System của người khác 35 lần , bạn sẽ nhận được Medal : < Evolution Master >

Mã:
    Required Level: 100, STR/DEX/INT/LUK +6, Weapon/Magic ATT +5

DIMENSION INVASION

Hilla đã lăm le tới Heliseum , chớp thời cơ Magnus đang thất bại để chiếm thành , với sự giúp đỡ của Gelimer, Hilla đang dàn binh để xâm chiếm ! Ngăn chặn đội quân của Hilla nếu như bạn dám , và đừng bao giờ nghĩ rằng Magnus chỉ ngồi chơi xơi nước...

Player level 140 có thể xem như đủ sức với bọn Monsters , phá hủy vũ khí đối phương và bảo vệ Helisium ! Và nhận nhiều Item giá trị như High Quality Dimension Gloves [ ATK 12, M.ATK 12, STR +18, DEX +18, INT +18, LUK +18, DEF 150, M.DEF 150, 7 slots ]

ETC. UPDATE

- Normal Zakum, Normal Hilla, Von Leon Expeditions không cần Party nữa , chỉ cần 1 người là có thể vào được
    - Tái kiến trúc Kerning Square
    - + thêm 2 Item cho set Lv.150 Japanese Myth : Ame-no-Uzume's Shining Rod cho Luminous và Susano-o Rainbow Shooter cho Angelic

Lần sửa cuối bởi Znegah, ngày 05-04-2013 lúc 21:24.

Đang ở
    Land of Ooo
    Đê mờ
    Nếu tôi make con UA sau 1 ngày là dc 8 slot inventory coupon rồi
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Bạn thớt đổi icon demon avenger thành slayer đi.
    Nhầm hàng rồi.

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Có lẽ do không kiếm được hình demon slayer đúng size
    @Zne: cô màu mè vỡi
    Lần sửa cuối bởi bonghongdammau, ngày 05-04-2013 lúc 14:12.

Mấy bác cho em hỏi cái Quest event giải cứu con gì nhỏ nhỏ ấy!!! Sao em đã giải cứu hết mà nó nói là giải cứu ko thành công >.<!!!

Tại vì em muốn lấy cái huy hiệu +8att . Mà muốn lấy thì phải hoàn thành từng cái từng cái. Bác nào giải thích hộ giùm em từng cái với!!

P/s: cái khu Evolution system giờ thành "Market Place" =.=

Đang ở
    Nghe có vẻ hot mà đến tối mình mới vô

Bác làm ức chế cái nhiều chổ. Và em khuyên bác nên để phím "Attack" ko khi mà mình ở lv1 để ở đâu đó trong bàn phím. Lý do thì bác làm Q sẽ biết =.=! Cái khó khăn nhất là nhặt 1000 con baby. hức hức, fake ip chắc làm tới tết

Đang ở
    Ấy, bạn thấy bài mình có ích hãy thanks chứ, nhặt 1000 item à chắc chết thật

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Ấy, bạn thấy bài mình có ích hãy thanks chứ, nhặt 1000 item à chắc chết thật
    Có gì đâu, đơn giản mà
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Thế tạo map có Hilla level 1 với max EXP và full item với meso đc ko?
    Dò biếu đi phô, dò biếu đi phô, ít trù :v

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này