Trích dẫn Gửi bởi RyanRoger Xem bài viết
Cái galant emble mất bn point để đổi vậy F6
Tối thiểu là 4 người , vậy sao k để 1 con đánh 2 con team kia cho nhanh F6
muốn đánh 1 trận PvP thì phỉa có tối thiểu 4 nhân vật trong đấu trường
Gallant thì bạn có thể để 2k5 đổi 1 lần là đc 7 cái

---------- Post added at 04:04 AM ---------- Previous post was at 04:02 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi thanhminh01 Xem bài viết
Thế mình log tầm 2 acc một lần thì có thực sự hiệu quả F6?(2 acc là muốn nghẹt thở rồi nói gì tới 4,5)
P/s : thanks chủ thớt đó giờ cứ thắc mắc tên Alove make cái shoulder ntn trong khi chẳng có ai đi pvp
Tiện thể hỏi luôn Lidium kiếm ở đâu ra vậy?Cách đây vài tuần mình có đào quăng tím nhưng mãi chẳng có gì drop
Lidium theo mình biết thì là đào quặng màu tím to to ấy
Còn như trên bài viết mình đã nói là điều kiện là máy khỏe 1 chút , còn k thì có thể nhờ 1 người nữa , 1 người log 2 3 acc đứng farm thôi

---------- Post added at 04:04 AM ---------- Previous post was at 04:04 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tuanbeodm Xem bài viết
những bạn máy yếu có thể rủ thêm 1 người nữa cùng nhau kiếm. mỗi người log 2 hoặc 3 acc. trước khi log chỉnh đồ họa thấp nhất sẽ đỡ giật hơn,tắt hết các ứng dụng ko cần thiết( bên phải thanh công cụ dưới góc trái màn hình)
cảm ơn bạn đã nói giùm ^^

---------- Post added at 04:06 AM ---------- Previous post was at 04:04 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi anhduc2012 Xem bài viết
Hehehee.Ai cũng pjt điều đó mà.Cơ mà làm 1 time là mệt là chán thôi resing làm 2 tiếng dc 1 cái mà ep chaos xjt xuống 0 chac ngỉ.bài viet này hay mà
bạn có tin mình trước giờ farm chỉ có khoảng hơn 2 tiếng 1 chút là mình làm đc 2 cái k