Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

bình luân về nghề lính mới mà pan black đa post.

mình lâp toppic này đê mọi người bình luân về nghề lính mới mà black đa đưa ra.

sau 1 đêm suy nghĩ về điều mà pạn black đa ns ơ pài post về nghề lính mới,mình đa hiêu ra 1 điều.sự lựa chon nghề lính mới cug? rât thú vị và chính sác.trog kon đường tiến thăng vào tương lai. 5 điều mà nghề lính mới đem lại cho các pan nếu trung thành chơi trog vòg 3 tháng è (1) nếu chơi trug thành nghề lính mới trog vòg 6 thág pan có thê vào đc tốp 10 tính từ lv 70 trơ xuống (2) pạn có thê?tự hào về dame cua? mình vs lớp đàn em,mà pạn thườg đi PQ ludi hay tho? ngọc cùg. (3)nếu các pạn trug thành vs nghề lính mới từ lv 1 đến 7x.các pạn sẽ đc đền đáp vì lòg trug thành đó.víduj như.pạn có thê? ks vs mấy em lưa tuôi lv 10 hay 20 hay 30 chang han.hoac lag pạn có thê? ks vs các nem mới.(VD) như map ốc sên hay nấm cam,mình tin chắc các nem mới sẽ phụcc pạn 1 cây (4)tương lai pan sẽ sáng ngời cùng năm tháng đi PQ vs ludi hay tho ngọc.mà pạn ko pao h quên đc.(hay nhưng lúc đi ks ốc sên vs mây nem mới)mà họ phai tró mắt lên vì khâm phục =) (5) rồi 1 ngày nào đó pạn sẽ tự hào vs lớp đàn em cùg đi pQ (ludi,thongọc)rằg pạn là người anh hùg trog mắt họ.1 tương lai sáng ngời khi pạn quyết định chọn nghề LM và trug thành vs nó close sau 1 đêm suy nghĩ mình đa hiêu ra 1 điều.sự lựa chon nghề lính mới cug? rât thú vị và chính sác.trog kon đường tiến thăng vào tương lai. 5 điều mà nghề lính mới đem lại cho các pan nếu trung thành chơi trog vòg 3 tháng è (1) nếu chơi trug thành nghề lính mới trog vòg 6 thág pan có thê vào đc tốp 10 tính từ lv 70 trơ xuống (2) pạn có thê?tự hào về dame cua? mình vs lớp đàn em,mà pạn thườg đi PQ ludi hay tho? ngọc cùg. (3)nếu các pạn trug thành vs nghề lính mới từ lv 1 đến 7x.các pạn sẽ đc đền đáp vì lòg trug thành đó.víduj như.pạn có thê? ks vs mấy em lưa tuôi lv 10 hay 20 hay 30 chang han.hoac lag pạn có thê? ks vs các nem mới.(VD) như map ốc sên hay nấm cam,mình tin chắc các nem mới sẽ phụcc pạn 1 cây (4)tương lai pan sẽ sáng ngời cùng năm tháng đi PQ vs ludi hay tho ngọc.mà pạn ko pao h quên đc.(hay nhưng lúc đi ks ốc sên vs mây nem mới)mà họ phai tró mắt lên vì khâm phục =) (5) rồi 1 ngày nào đó pạn sẽ tự hào vs lớp đàn em cùg đi pQ (ludi,thongọc)rằg pạn là người anh hùg trog mắt họ.1 tương lai sáng ngời khi pạn quyết định chọn nghề LM và trug thành vs nó close

sau 1 đêm suy nghĩ mình đa hiêu ra 1 điều.sự lựa chon nghề lính mới cug? rât thú vị và chính sác.trog kon đường tiến thăng vào tương lai. 5 điều mà nghề lính mới đem lại cho các pan nếu trung thành chơi trog vòg 3 tháng è (1) nếu chơi trug thành nghề lính mới trog vòg 6 thág pan có thê vào đc tốp 10 tính từ lv 70 trơ xuống (2) pạn có thê?tự hào về dame cua? mình vs lớp đàn em,mà pạn thườg đi PQ ludi hay tho? ngọc cùg. (3)nếu các pạn trug thành vs nghề lính mới từ lv 1 đến 7x.các pạn sẽ đc đền đáp vì lòg trug thành đó.víduj như.pạn có thê? ks vs mấy em lưa tuôi lv 10 hay 20 hay 30 chang han.hoac lag pạn có thê? ks vs các nem mới.(VD) như map ốc sên hay nấm cam,mình tin chắc các nem mới sẽ phụcc pạn 1 cây (4)tương lai pan sẽ sáng ngời cùng năm tháng đi PQ vs ludi hay tho ngọc.mà pạn ko pao h quên đc.(hay nhưng lúc đi ks ốc sên vs mây nem mới)mà họ phai tró mắt lên vì khâm phục =) (5) rồi 1 ngày nào đó pạn sẽ tự hào vs lớp đàn em cùg đi pQ (ludi,thongọc)rằg pạn là người anh hùg trog mắt họ.1 tương lai sáng ngời khi pạn quyết định chọn nghề LM và trug thành vs nó close

Đang ở
    Vườn trên mây ... Không thank cho anh là anh cắn !
    sao k post hẳn vào topic kia luôn bạn ... k có ý thức ... làm vậy loãng 4rum sao
    Kiss me baby ............. I'll must stay here
    Day by day ...

ko lẻ cầm cạy kiếm gổ cấp 1 chém quái àk

tuyệt

mà đính chính PQ lv nào chả đi được, cày PQ đứng 1 chỗ cầu may sẽ sống
    PQ mỗi
    PQ kiểu Leon là khó sống thôi

đó là tương lai nếu theo nghề lính mới đó àh anh.e thấy nó cug sáng ngời lăm chứ hihi

bạn cố gắng luyện đi đến lv 3x sẽ có 1 vũ khí chỉ dành riêng cho linh mới và dame nó to vật vã gần bằng vũ khí lv 50 hay seo ý

Trích dẫn Gửi bởi machtrungtin Xem bài viết
    bạn cố gắng luyện đi đến lv 3x sẽ có 1 vũ khí chỉ dành riêng cho linh mới và dame nó to vật vã gần bằng vũ khí lv 50 hay seo ý
    mình nhớ hk nhầm thì cái chai bia attack trên 100 thì fai?.lv 30 dame 1k đó 1k cheg cheg

Trích dẫn Gửi bởi tutquananva Xem bài viết
    sau 1 đêm suy nghĩ mình đa hiêu ra 1 điều.sự lựa chon nghề lính mới cug? rât thú vị và chính sác.trog kon đường tiến thăng vào tương lai. 5 điều mà nghề lính mới đem lại cho các pan nếu trung thành chơi trog vòg 3 tháng è (1) nếu chơi trug thành nghề lính mới trog vòg 6 thág pan có thê vào đc tốp 10 tính từ lv 70 trơ xuống (2) pạn có thê?tự hào về dame cua? mình vs lớp đàn em,mà pạn thườg đi PQ ludi hay tho? ngọc cùg. (3)nếu các pạn trug thành vs nghề lính mới từ lv 1 đến 7x.các pạn sẽ đc đền đáp vì lòg trug thành đó.víduj như.pạn có thê? ks vs mấy em lưa tuôi lv 10 hay 20 hay 30 chang han.hoac lag pạn có thê? ks vs các nem mới.(VD) như map ốc sên hay nấm cam,mình tin chắc các nem mới sẽ phụcc pạn 1 cây (4)tương lai pan sẽ sáng ngời cùng năm tháng đi PQ vs ludi hay tho ngọc.mà pạn ko pao h quên đc.(hay nhưng lúc đi ks ốc sên vs mây nem mới)mà họ phai tró mắt lên vì khâm phục =) (5) rồi 1 ngày nào đó pạn sẽ tự hào vs lớp đàn em cùg đi pQ (ludi,thongọc)rằg pạn là người anh hùg trog mắt họ.1 tương lai sáng ngời khi pạn quyết định chọn nghề LM và trug thành vs nó close
    bài viết điêu luyện thật
    thôi thì (ChinsuFut)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Black Cat of Ardentmill
    Bởi angelpriest trong diễn đàn Truyện Chữ
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 16-10-2012, 19:47