Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Ra v132 một cái là 2 cái top mọc lên than thở về đồ tempest, thế mà mình lập topic riêng cho mà than thì chả ai vào, rầu quá
    Đời buồn quá
    Giờ mình cũng dính luật 3 dòng do mình đề ra luôn, biết thế từ đầu yêu cầu 2 dòng thôi

hzzz Buồn đời cái Q The Hero's Gauntlet, ta jump sao cứ bị lọt hố, lose hoài.
    Từ cái ngày ra V132, nhờ ơn thèn NX, cái shop của ta mỗi ngày bán được 40m messo, lỗ quá sức.
    Bữa đi cái PQ mới Invasion, thèn lv 15x nó mời ta vô pt, lúc vô gặp mob 175, nó quay ngược lại chửi ta sao lv cao còn đồng ý vô pt nó. Thiệt... nước ngoài cũng có trẻ trâu

Lỗi file game, được ngày nghỉ hiếm hoi thì không chơi được GMS. Sáng ra ngồi down ngoài net. 15743 hours ...7bps.... Rồi tắt hẳn.
    Ngồi đợi chơi rockman x4, vừa bật game xong một lũ trẩu tre xúm lại nào là : "ế ế mày ơi cái này tao chơi rồi ", "cái này máy tao cũng có", " mày nhìn này mấy giờ rồi còn chơi trò này " . Xong đến giờ đi học, bọn nó cút đi mình mới yên thân.
    Vừa vào diễn đàn, có ông cấp 3 cũng chơi maplevn nhìn vào chém gió lung tung, từ việc có khoe acc demon 13x đánh được max damage 10 nghìn máu, chế ring xịn như thế nào, đồ ngon ra sao.. Mình ậm ừ cho xong chuyện. Mà còn dám xưng "anh " với mình. Giả vờ lên facebook đổi ảnh bìa, cho nó xem cái pic mình chụp lúc 11x...Thế là nó cũng từ từ lẩn đi luôn, chắc biết chém nhầm người.
    Quay lại nhìn cái download. 10 hours remaining... Đi spam diễn đàn vậy....

Đang ở
    Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi NightMycerled Xem bài viết
    Ôi trời, ở đây chơi The Sims 3 giựt cà tưng luôn nè hên là mới có 3 - 4 EP, ở đó All EP chắc giựt đến năm sau mới chơi được quá. Ối giời ơi, The Sims 2 thì không giựt nhưng đồ hoạ lại xấu. Trời ơi là trời, The Sims 3 thì lag The Sims 2 thì xấu The Sims 1 thì lỗi thời, vậy nên chơi cái nào đây trời ???
    GIỜI ƠI LÀ GIỜI ! CHẠY TOÀN EP [ CHƯA TÍNH SP ] KHÔNG NỔI GIỜ ƠI LÀ GIỜI

GIỜI ƠI ! The Sims 2 không biết cách chơi mà cài đầy đủ EP - SP ,giời ơi !

GIỜI ƠI ... CƠM NGON QUÁ TwT

Giời ơi ACC bị ban rồi ko pk cái lí do chết tiệt nào nữa hum qa còn chơi đc hum nay acc bị ban c16 Reply cho NX nó dek có trả lời lạy thánh NX lun ko pk phải cái lí do Fake bằng VPN của D ko nữa c7

6. Ko còn j` để hận NX hơn nữa, update Hayato 2 ngày sau bjk tin mình bị ban njck. Gửi thư cho Billing chờ 7 ngày sau mới trả lời nói "bạn đùng phần mềm để chứng tỏ bạn hơn người chơi khác?????", trả lời lại mình không có, 8 ngày sau, thông báo conratulations! bạn đã bị ban vĩnh viễn do chơi ngoài khu vực dịch vụ của NX??. Sao số mình luôn đen đủi thế cơ chứ. VMS đang chơi tới lúc say mê nhất đùng một phát đóng cửa, để lại mọi thứ trong tiềm thức. 1 năm mấy sau lần mò chơi thử GMS thấy cũng zuj tiếng anh cũng biết được chút ít, chứ KMS thì thôi rồi mò trong vô vọng đã thế ở đó còn qui định nghiêm ngặt lớ mớ là bị nói, chơi độ nửa năm đc 9 char, đang chơi char tình yêu của mình Kanna đc 124 thì hỡi ôi, ban nick! bao nhiêu link skills bao nhiêu công sức. Mình gửi thư năn nỉ, nói là NX ko thể phủ nhận công sức của mình được, mình chưa từng h4ck, cheat, hay làm điều j` tổn hại đến, rồi nhận lấy sự im lặng...thiật là nản quá đi giờ chỉ bjk lên facebook chơi, hay zô zing me đánh bài chứ chẳng còn bjk làm j` khác nữa...Haizz chỉ mong 1 ngày nào đó ánh sáng sẽ rọi đến được acc ủa mình...

Ôi chú NX đừng có để acc tui bị ban nha đang luyện hồi hum qua con Lu gần lên 135 sáng vào thì ko đc bấm vào login qai ko đc ra web log thử thì nhận tin "Your Accout has been locked .Pls contact [email protected]" còn 2 acc cấp thấp của mấy đứa bạn mà làm biêng làm quá NX mà ban là xong số đen thui lun c16 .... Con lạy thánh NX đừng ban acc con!!!! .H nó chưa bảo trì mà sao chưa vào đc nữa nó ghi bảo check ở web mà trên web lại để là chơi đc ko lẽ nó ban hardware mình rồi
    Lần sửa cuối bởi prolatuj, ngày 11-04-2013 lúc 19:33.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12