Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII

Mỏ than không giới hạn của Maplestory

Đã chơi game thì ai cũng biết trò chơi là trời cho, vui buồn đều có, nhưng nhiều lúc vẫn phải ngước nhìn trời hỏi tại sao đời mình đen bạc đến thế. Vậy ai có bức xúc, bứt rứt, khổ ải, gặp phải tình huống éo le, ngang trái không biết tỏ cùng ai thì hãy vào đây mà giải toả

Lưu ý:

- Chỉ được vào đây than van kể khổ, không ai được vào chọt thêm vào nỗi đau của người khác.
    - Viết bài có dấu, đúng chính tả, cho phép sai sót không quá 5% vì lí do bức xúc.
    - Không được dùng các từ ngữ thô tục.
    - Post than vãn nào dưới 3 dòng sẽ bị del để tránh spam, vì thế hãy tận dụng khả năng văn học của mình nhé
    - Dù chơi MS nào bạn cũng có thể vào đây than thở

Đang ở
    Stronghold
    Ối giời ơi , thiên địa thần thánh ơi , tại sao cứ phải đánh Boss - Gà trong VQTC mới có " lời " hả giời ơi là giời ? Thần thánh ơi , giời ơi , tại sao GMS lại cứ block IP Vietnam thế này ? Giời ơi , sao cái The Sims 3 All EP >50GB Down về mà nó lâu thế hả giời ? GIỜI ƠI ! Yami ơi , sao nàng ra cái rule tới 3 dòng dữ vậy hả giời ơi là giời ? Giời ơi , tôi làm biếng lắm rồi giời ơi là giời , đã làm biếng mà còn bắt đếm nữa giời ơi ~ Sao tôi khổ thế này hả giời ơi là giời ..

Đang ở
    the windy city
    Giời ơi ới ời ơi!!!Sao AB,Kai-Gìa,Lu-mi-nớt của tôi bị dìm thảm hại thế này cơ chứ ,EMS thì cũng vậy dìm liên hoàn sờ-kin không biết số phận êm ha-da-tồ và ka-lá của mình sẽ ra sao
    P/S: ối dời ơi!Nàng da-mí ới!Sao lại bắt bẻ thế cơ chứ
    Remember my name

giời ơi là giời, download game mãi chỉ để chơi hayato vs kanna zậy mà vừa vô game thì thấy bị lock, muộn mất 2 ngày mới đau chứ

Đang ở
    Đi Evolution system vật vã, mở hộp, soi đồ, được một mớ 6% dex trong khi main char của mình là Shad , đi fuse mấy cái cùi ra 6% luk, đang mừng thì ngơ ngẩn sao bỏ luôn cái ring vào fuse tiếp mãi mới được cái ring 6% lần nữa lại đem đập chaos vào, mất luôn dòng att

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Cho tôi xin cái đống 6% dex của cô với, trừ shoulder vì tôi có rồi :V
    Ông ơi!!! Tui bị ghiền con Canon mất rồi (. Cách đánh hay quá

Ôi tiếc con marksman của mình bị bỏ rơi

P/s: Hôm nay mới bik con Lumi bị dìm damage tới tội nghiệp

Đang ở
    Có gì cần nói thì vào topic thảo luận nhé các bạn.

Trích dẫn Gửi bởi Znegah Xem bài viết
    Giời ơi , sao cái The Sims 3 All EP >50GB Down về mà nó lâu thế hả giời ?
    Ôi trời, ở đây chơi The Sims 3 giựt cà tưng luôn nè hên là mới có 3 - 4 EP, ở đó All EP chắc giựt đến năm sau mới chơi được quá. Ối giời ơi, The Sims 2 thì không giựt nhưng đồ hoạ lại xấu. Trời ơi là trời, The Sims 3 thì lag The Sims 2 thì xấu The Sims 1 thì lỗi thời, vậy nên chơi cái nào đây trời ???

Đang ở
    Phú Tài ,Phan Thiết, Bình Thuận
    cho góp ý, skill apolycase của lumi giảm dame nên đi rank mode thêm chút khó khăn, hơi phiền não

Đang ở
    Ngồi Trước Máy Tính Chứ Đâu
    Trời Ơi Là Trời..... Cái Chủ Đề Gì Thế Này...... Xàm Quá... Trời Ơi Chủ Post Rãnh Quá 8 Không Ngờ MS Còn Nhiều Người Rãnh Quá....Trơi Ơi..Trời Ơi...... ???
    ~> ~> ~> ~> mình cũng rãnh nhĩ ~> ~> ~> ~> Luyện Maple Típ Nào

Không được dùng màu đỏ nhé bạn
    Lần sửa cuối bởi bonghongdammau, ngày 09-04-2013 lúc 10:27.

Chống Cự Là Bụng Bự

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối