Trang 51 của 65 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 644

Chủ đề: Tải ExtaliaMS (v153)

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    um bạn ............................

em cài xong r` nhưng khii vô lại bị lỗi DLL Injectione fauked [The specified resỏuce ty[e cannot be found in the image filde]. Try turning off your firewall/ anti - virus

ấy bạn ơi, mình đang chạy lần đầu thì nó hiện ra nỗi " Fixing PE header antidump failed 487 "là sao, ai giúp mình với

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    chạy chương trình diệt virus xong cài đặt lại nha bạn

Down duoc rui nhung có điều nó nói không thể tìm thấy MaplveStrory U or maplveStory exlia la sao ta T_T ??? T_T hay zup minh nha

Bạn ơi, mình đang xài Win8 và khi bấm chuột phải vào EMS đó rồi chọn Properties thì ko có thẻ Compatibility
    Mình dùng TroubleShooting rồi test thử khi chạy ở cũng không thể chạy được là sao? Bạn có thể giúp mình không???

---------- Post added at 06:27 AM ---------- Previous post was at 06:26 AM ----------

Bạn ơi, mình đang xài Win8 và khi bấm chuột phải vào EMS đó rồi chọn Properties thì ko có thẻ Compatibility
    Mình dùng TroubleShooting rồi test thử khi chạy ở Windows XP (Service Pack 3) cũng không thể chạy được là sao? Bạn có thể giúp mình không???

Tai EMS

minh hien ra bị lỗi này ai giup mình vs DLL Injectione fauked [The specified resỏuce ty[e cannot be found in the image filde]. Try turning off your firewall/ anti - virus

ai bit fic lỗi này k chỉ mình vs, nó cứ chạy mãi k vào dc

[IMG]file:///C:/Documents%20and%20Settings/Admin/Desktop/untitled.bmp[/IMG]

sau khi tai xong. dong thu 4 cai extalia.exe dau ra ma zo choi?

Trích dẫn Gửi bởi tooc12 Xem bài viết
    Mình dùng TroubleShooting rồi test thử khi chạy ở cũng không thể chạy được là sao? Bạn có thể giúp mình không???

---------- Post added at 06:27 AM ---------- Previous post was at 06:26 AM ----------

Mình dùng TroubleShooting rồi test thử khi chạy ở Windows XP (Service Pack 3) cũng không thể chạy được là sao? Bạn có thể giúp mình không???
    Launcher Extalia mà dùng Compabillity mode cho nó thì nó chả load đâu, tắt hết Compabillity mode dành cho ExtaliaMS.exe, tắt firewall, chạy thử xem được k

Trang 51 của 65 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này