Kết quả 1 đến 8 của 8

Unhappy Admin ơi, Piglet nè, vào xem ih

Ạc, hum nay e mới coi lại shop avatar, admin troll e hả, những thứ e mua = cash giờ lại bán = gold hết trong khi đó mấy cái admin nói ko fix lại cái vụ avatar bán = gold (nhầm trách gây thiệt cho mấy bạn đã mua = cash). Vậy ad để e bị thiệt hơn mấy bạn kia hả. E ko bik đâu, bắt đền ad đó. E khóc đây Bây giờ là 3h sáng òy. Ko ngủ đc vì ức chế
    Ko tin ad cứ check acc Piglet, mua = cash tất cả những món mà bây h ad đã fix thành gold đấy =.="

Cái topic cũ mất tiêu òy, nên làm topic mới vậy
    Con người sinh ra không phải để tan biến như 1 hạt cát vô danh
    Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác

Đang ở
    HG
    @_@.
    Ủa, anh nhớ ko nhàm thì, avatar lúc nào bán đi cũng nhận gold ko mà? Pig nói kĩ lại anh ko hiểu lắm, mất bình tĩnh loạn hết lên. HÔm nay diễn đàn bị bọn khác nó ddos, giờ bùn ngủ quá. anh ko tỉnh lắm, đi ngủ đã hehe.

Trùi ui, mình gửi bài xong dd bị tấn công ddos lun. Ý e là, a cho bán những thứ e mua bằng cash lúc trước = gold hết rồi =.= trừ những thứ giá trị lớn 20k cash trở lên thì ko bị. (mấy con thần nè, bộ đồ con thỏ hồng nè, con gà, giỏ trứng phục sinh nữa.....) e sắm = cash cả đấy, mà giờ nó bán = gold cả rùi a ạ . A có thể vào account của e để check xem e nói thật ko =.= Bữa e viết bài nói là a nên chuyển 1 số đồ hiện tại đag bán = cash sang bán = gold, thì a lại bảo, làm thế thiệt cho mấy người đã mua (mấy món đồ đó) = cash. Hum qua e vào shop, coi lại mấy món đồ cũ thì phát hiện ra vụ việc a nỡ lòng nào để e chịu thiệt còn mấy người khác thì ko e ko bik đâu, bắt đền admin đó

Đang ở
    HG
    Làm gì có chuyện đó hả Pig, tất cả những đồ > 100k gold đều bị chuyển sang cash hết. Đồ nào ngày xưa em mua = cash, mà chỉ bán = cash, giờ lại bán < 100k gold sao?

Giờ em mún hạ đồ cash sang gold, hay mún đồ gold thành cash đây? Sao anh chỉnh sao cũng bị la vậy trời @_@. Mấy hôm nữa chỉnh theo ý em (chuyển đồ cash thành gold), liệu có vài Piglet vào la anh ko đây.

Giờ em muốn đền bao nhiu cash anh trả lại tình yêu luôn này.

É é, từ từ hãy chỉnh. Để e nghiên cứu kĩ lại, để xem lại gb gis ntn. Hại não a thế thôi, chứ bắt đền ji đâu. Dạo nì thấy admin lo chăm sóc ms kĩ quá, sợ gb bị cho ra rìa, nên làm toipic hại não tí. Mà cho e hỏi xíu, sao a lại chỉnh đồ hơn 100k gold thành đồ cash hết vậy ?? {hỏi cho bik thôi, ko có ý ji cả)

Đang ở
    HG
    Lần trước giải thích rồi mà em. Có 2 cái chỉnh được.
    1. Tỷ lệ tiền tệ
    2. Mức sàn Gold!

Có một số đồ gold > 100 trước chỉ bán = cash.

An tâm, GB sau vụ MS mà thành công thì còn hoành tráng nữa. Lợi cả 2 em ạ!

Đang ở
    Trụ Sở HeroGame
    Piglet bao nhiêu % là Girl? bao nhiêu % là Boy?

E thấy a nên chonhr lại như cũ, cái nào gold thì bán = gold, cái nào cash thì bán = cash. Nếu có thay đổi để khác với những gb khác thì chuyển 1 ít đồ cash bán = gold vây thôi. @huyenthoai: e cug hem bik nữa a àh. Nhiều khi e thấy mình giống con trai nhiều hơn . Có khi bt lại trở thành 1 cô gái ngoan hiền nết na