Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 45

Exclamation Ai đang xài fake ip VPN vào đây coi, chuyện quan trọng.

Trước tiên là D mong các bạn đang xài chương trình fake IP bằng VPN, tạm thời ngưng sử dụng nha.

Hiện tại D đã nhận được 2 trường hợp bị ban acc, cả 2 trường hợp đều được NX yêu cầu Contact Billing. 1 trong 2 trường hợp đó đã được trả lời đại khái là : Khu vực của bạn không được phép tham gia Maplestory.

Mình đang đợi NX reply lại trường hợp kia. D cũng đang nghiên cứu các lý do tại sao NX lại gửi thông báo này. Có thể không phải vì sử dụng VPN, nhưng vì sự an toàn của acc các bạn. D đề nghị các bạn STOP sử dụng fake ip bằng VPN một thời gian.
    các bạn có thể sử dụng AOL, hoặc expact shield trong thời gian này.

P/s: Ai đã từng bị trường hợp NX gửi yêu cầu Contact Billing, và được NX reply lý do. Xin comment ở đây. Cho biết nội dung reply của NX, và chương trình fake IP sử dụng khi đó.

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    Trước tiên là D mong các bạn đang xài chương trình fake IP bằng VPN, tạm thời ngưng sử dụng nha.

Hiện tại D đã nhận được 2 trường hợp bị ban acc, cả 2 trường hợp đều được NX yêu cầu Contact Billing. 1 trong 2 trường hợp đó đã được trả lời đại khái là : Khu vực của bạn không được phép tham gia Maplestory.

Mình đang đợi NX reply lại trường hợp kia. D cũng đang nghiên cứu các lý do tại sao NX lại gửi thông báo này. Có thể không phải vì sử dụng VPN, nhưng vì sự an toàn của acc các bạn. D đề nghị các bạn STOP sử dụng fake ip bằng VPN một thời gian.
    các bạn có thể sử dụng AOL, hoặc expact shield trong thời gian này.

P/s: Ai đã từng bị trường hợp NX gửi yêu cầu Contact Billing, và được NX reply lý do. Xin comment ở đây. Cho biết nội dung reply của NX, và chương trình fake IP sử dụng khi đó.
    vậy D bik lam` fake = expact shield thi` D lam` 1 bai` hướng dân~ y

Ối trời ơi, AOL thì máy nhà mình không dùng đcm Expat Shield thì lag vô đối, vụ này gay đây.

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:41 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kikumalu123789 Xem bài viết
    Lên down về chạy thôi dùng như Hotspot Shield ý. cài xong click vào cái biểu tượng màu đỏ chọn connect

thảo nào tối qua dzo mãi hok dc @@!

Trích dẫn Gửi bởi sungoten02 Xem bài viết
    thảo nào tối qua dzo mãi hok dc @@!
    Zo không đc là sao bạn nói rõ xem nào?

Trích dẫn Gửi bởi myluffy Xem bài viết
    Zo không đc là sao bạn nói rõ xem nào?
    àk ý mình là đánh id vs pass của vpn toàn ko nhận đó màk

Trích dẫn Gửi bởi sungoten02 Xem bài viết
    àk ý mình là đánh id vs pass của vpn toàn ko nhận đó màk
    vậy thì gặp wai` ak`
    chọn ip khác thôi

Trích dẫn Gửi bởi kikumalu123789 Xem bài viết
    uh, để D làm bài viết hướng dẫn, tối nay D post luôn. mà expact shield khá là lag nha.

mới bị ban đây đăng nhập ở trong game ko dc còn trên web thì your account has been locked pls contact [email protected] lấy giúp mình với D ID: [email protected] xài cai VPN của bạn đấy cái vpnour
    Lần sửa cuối bởi prolatuj, ngày 11-04-2013 lúc 09:42.

Trích dẫn Gửi bởi prolatuj Xem bài viết
    mới bị ban đây đăng nhập ở trong game ko dc còn trên web thì your account has been locked pls contact [email protected] lấy giúp mình với D ID: [email protected] xài cai VPN của bạn đấy cái vpnour
    Trước tiên, pro viết mail cho gửi NX theo địa chỉ [email protected]. Phải biết được nguyên nhân chính xác là gì đã? Khi viết nhớ ghi ID đăng nhập.
    Sao các bác toàn tạo hộp mail zing, ymail...không vậy. Lần sau tạo xài gmail đi @@

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối