Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45
    chả biết cái nguyên nhân j nữa hum qa còn chơi đc hum nay bị ban vô lí chả pk cái lí do là j
    P/s: hum lẽ tạo lại acc khác àk mấy con trong đó chơi lâu lắm rồi chán thật đấy pm cho nó rồi chưa trả lời nữa ko pk chừng nào đây

''It was found that part of the auto ban system was overly stringent in the new Dimension Invasion dungeon. The system has been updated to correct the issue and the affected accounts have been unbanned as of 11:15 AM Pacific (2:15 Pm Eastern) on April 4.

We apologize for the inconvenience. Thank you for quickly reporting the issue!''
    Đây là thông tin về auto ban trên trang chủ NX, không biết đây có phải nguyên nhân không?

D cũng chưa biết, đang chờ mail hồi âm của NX. @@

đợi nó ko biết chừng nào đây còn cái nv cúi của cái silent chapter 3 chưa kịp làm nữa thì bị ban lun cái acc chả biết cái lí do j` nữa ak mà cái chapter 3 nó kiu đi đánh kon akarium là sao vậy nó cho tới 2 cái nv lận một là về qua khứ kju đập kon akarium còn cái kia thì kill boss ko biết con Lumi 134 đi nổi hem ta

5. Mình bị ban vĩnh viễn lun ùi, từ hôm bữa update Hayato mình đã gửi thư cho Billing nói lý do mình chơi ngoài khu vực dịch vụ của NX

cứ AOL mà chơi thôi..................ko lag...chi lag từ 9h tối

Trích dẫn Gửi bởi thanhhieu30mc Xem bài viết
    Mình bị ban vĩnh viễn lun ùi, từ hôm bữa update Hayato mình đã gửi thư cho Billing nói lý do mình chơi ngoài khu vực dịch vụ của NX
    Lúc update hayato mình chưa làm bài hướng dẫn VPN. bạn xài fake Ip gì vậy?

trời ơi cái acc của tui tới h chưa trả lời nữa mất cái acc chắc nghỉ chơi lun quá luyện mún điên h bị ban

cứ từ từ đợi. Mai trả lời. Pro rãnh lên nghiên cứu cái luật của NX http://nxcache.nexon.net/nx/global/l...nfo/terms.html. D nghiên cứu rồi, không có điều khoản nào Ban acc khi chơi ở vùng bị chặn Ip. Trước mắt là vậy, để tối nay d vận dụng hết óc...đọc kỹ lại lần nữa.

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    cứ từ từ đợi. Mai trả lời. Pro rãnh lên nghiên cứu cái luật của NX http://nxcache.nexon.net/nx/global/l...nfo/terms.html. D nghiên cứu rồi, không có điều khoản nào Ban acc khi chơi ở vùng bị chặn Ip. Trước mắt là vậy, để tối nay d vận dụng hết óc...đọc kỹ lại lần nữa.
    vậy acc tui cung~ bi band vv khi lí do la` chơi ơ? vùng bị chặn IP

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối