Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 45
    Trích dẫn Gửi bởi kikumalu123789 Xem bài viết
    vậy acc tui cung~ bi band vv khi lí do la` chơi ơ? vùng bị chặn IP
    D coi trên 4rum, thì Mod Hime nói là acc chơi ở vùng block IP thì bị deactive, chứ không đến mức ban vĩnh viễn. Đang ngâm cứu lại cái luật. thì.... đúng là có điều khoản nó có thể Ngưng cung cấp dịch vụ game của nó cho acc ở vùng block Ip, nếu nó muốn. Đọc kỹ phần 9. JURISDICTIONAL ISSUES/SERVICE INTERRUPTIONS. trong http://nxcache.nexon.net/nx/global/l...nfo/terms.html.
    Lần sửa cuối bởi VMsAnaid, ngày 11-04-2013 lúc 21:14.

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    D coi trên 4rum, thì Mod Hime nói là acc chơi ở vùng block IP thì bị deactive, chứ không đến mức ban vĩnh viễn. Đang ngâm cứu lại cái luật. thì.... đúng là có điều khoản nó có thể Ngưng cung cấp dịch vụ game của nó cho acc ở vùng block Ip, nếu nó muốn. Đọc kỹ phần 9. JURISDICTIONAL ISSUES/SERVICE INTERRUPTIONS. trong http://nxcache.nexon.net/nx/global/l...nfo/terms.html.
    file not fount ma` deactive là ji` vậy

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    chư~ nhiu` wa ma` con` tiếng anh
    ps: thoi cố mơ? mắt đọc

N có xài YH không? Add UGC_4005, D có chuyện tâm sự

không biết máy nhà tớ bị sao nữa chưa bảo trì mà nó cứ hiện ra cái bảng coi lai cái tường lửa với cái homepage hix ko pk có bị ban hardware ko nữa nó mà ban chắc nghĩ chơi lun

---------- Post added at 12:52 AM ---------- Previous post was at 12:49 AM ----------

không biết máy nhà tớ bị sao nữa chưa bảo trì mà nó cứ hiện ra cái bảng coi lai cái tường lửa với cái homepage hix ko pk có bị ban hardware ko nữa nó mà ban chắc nghĩ chơi lun
    Đây nó mới gửi cái này hỉu sơ sơ là chơi ngoài vùng của NX .Xin lỗi vì sự bất tiện này cái thư của nó gửi đây
    Greetings,

Your account was blocked for playing outside of our service region. Please check your region for available Nexon games. I apologize for this inconvenience.

--Nexon America Billing Department

---------- Post added at 12:59 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

với lại nó ban ko biết nó có unban ko nhỉ h ko vô đc game đăng nhập thì ghi là Too many attempts.Pls try again later làm s h đây huhu đang luyện cho con Lu lên 140 c7c7c7c7
    có ai giúp lấy lại acc ko c7c7c7c7

thấy trường hợp của Pro còn hy vọng đó, cứ viết thư năn nỉ nó thử xem. Hồi xưa D bị ban vĩnh viễn, viết ticket hoài nó cũng tha

Tình hình là những ngày qua, d nhận được phản ánh cuả các bạn về trường hợp bị ban acc vì sử dụng login ở ngoài vùng bị chặn ip.
    Hzzzzzz. Trước tiên, d gửi lời chia buồn với các bạn, giờ d chỉ có thể nói các bạn cứ viết thư gửi nx, xin nó thả acc bạn ra.
    Giải thik việc tại sao nx lại block acc sử dụng vpn, d nghĩ có thể event hot time và happy time vừa qua, cùng 1 ip vpn mà các bạn log 5-10-15 acc mule để nhận thưởng, khiến nx chú ý ip này nên dẫn đến việc đáng tiếc này.
    Vpn là chương trình fake ip d post bài để các bạn xài, giờ xảy ra việc sự cố ngoài ý muốn này, d rất tiếc, và áy náy. Các trường hợp bị ban acc trước ngày d post topic đề nghị ngưng sử dụng vpn, các bạn cho d xin bù đắp thiệt hại tinh thần cuả các bạn với số tiền 50.000.000 messo. D biết số tiền này không đáng là gì so với công sức các bạn bỏ ra train acc cuả mình. Nhưng mong các bạn nhận, cho d vui. D rất tiếc vì sự cố này đã xảy ra.

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    D thông báo lên post 1 của topic hướng dẫn đi.
    P/s: vô chợ VQTC, Yami send cho cái vũ khí

xoá lun bài viết được hem yami @@

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối