Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Lightbulb [Thắc mắc] liên quan đến Xenon

Mình đang tính make 1 con Xenon mà còn nhiều điều chưa rõ. Tìm kiếm trên mạng không được nên lập topic này mong mấy bác KMS đi trước giải đáp giúp.

1, Bên KMS đã có Energy Sword Weapon Level 150 set từ Root Abyss chưa? (Nếu có rồi thì nó thuộc Pirate set hay Thief set?)
    2, Khi +1 ap trong 3 loại stats str, dex, luk cho Xenon thì range attack tăng lên là như nhau hay khác nhau? (Nếu khác nhau thì loại stats nào cho range attack tăng lên cao nhất?)
    3, Nếu mình đạt được mốc 2k str, 3k dex, 2k luk cầm vũ khí lvl110 clean thì range attack đạt được khoảng bao nhiêu? (liệu có được 400k ko )

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    1. Đã có... và là thuộc cả hai set thì phải...
    2. Như nhau... chỉ có mấy cái như DEF, ACC, AVD thì khác thôi... và người ta tăng cả 3 stat để lấy buff %STR, DEX, LUK và %ATT
    3. Test với thông số sau...
    LV 200 - 2000 STR, 3000 DEX, 2000 LUK ( stat đã mặc đồ, và STR, DEX, LUK base bằng nhau ), Max Multi Lateral VI, Cygnus Blessing ( 24 atk ), full buff skill max
    Dame range max: 160524
    Dame range min: 144472
    Khi dùng skill Purge Lob Masquerade: Snipe kết hợp bóng đồng hành... Dame Min: 6631264 Max: 7368072( tổng toàn bộ )
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    2. Như nhau... chỉ có mấy cái như DEF, ACC, AVD thì khác thôi... và người ta tăng cả 3 stat để lấy buff %STR, DEX, LUK và %ATT
    LV 200 - 2000 STR, 3000 DEX, 2000 LUK ( stat đã mặc đồ, và STR, DEX, LUK base bằng nhau ), Max Multi Lateral VI, Cygnus Blessing ( 24 atk ), full buff skill max
    Khi dùng skill Purge Lob Masquerade: Snipe kết hợp bóng đồng hành... Dame Min: 6631264 Max: 7368072( tổng toàn bộ )
    Cảm ơn bạn đã giải đáp thắc mắc giúp mình. s4
    Mà bạn test ở đâu vậy? chỉ mình với được ko.

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đã giải đáp thắc mắc giúp mình. s4
    Mà bạn test ở đâu vậy? chỉ mình với được ko.
    ơ? kms đó D jun chơi xenon có dmg cao nhất 4rum mà mình dc thấy

Trích dẫn Gửi bởi kikumalu123789 Xem bài viết
    ơ? kms đó D jun chơi xenon có dmg cao nhất 4rum mà mình dc thấy
    ý mình là có website nào nó cho test thử Ap, Sp giống như game torchlight 2 đó.

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    Junchan ơi!!! Giúp mình test lại 1 lần nữa với thông số đầy đủ như sau...
    LV 200
    888str/ 971dex/ 863luk (330/366/330 stats base + stat đã mặc đồ + link skill + card charter) <= Chưa bao gồm % hay passive
    164%str/157%dex/149%luk (% tích góp từ equip) <= ko bao gồm bất kì 1 skill buff hay Passive nào
    312 att ( Link skill + equip + wepon lvl 110 clean) <= ko bao gồm bất kì 1 skill buff hay Passive nào
    crt rate 91% (buff của Xenon 50% + link skill Phantom 15% + 5% base + 15% Decent SE + 6%Neb B)
    130% defense ignore (buff của xenon 30% + skill Snipe 40% + link skill lumi 15% + book 30% + 15% Neb C)

Phiền bạn 1 lần nữa vậy c15
    Nếu không tính cụ thể được thì ước chừng thôi cũng được. s5
    range attacker = ???
    Khi dùng skill Purge Lob Masquerade: Snipe kết hợp bóng đồng hành + max buff của xenon + Passive + decent CO thì dam gây ra trên monter khoảng bao nhiêu ???

Cho tớ hỏi ké, đi monster park extreme xenon nhặt được đồ của pirate hay thief ? hay random ?

mình hỏi thêm 1 chút ngoài lề.
    Shop winter coin bên KMS có giới hạn clean stale 10%, ultimate scroll,... không?

Trích dẫn Gửi bởi kakeikyou Xem bài viết
    Cho tớ hỏi ké, đi monster park extreme xenon nhặt được đồ của pirate hay thief ? hay random ?
    đên lúc đó là hết nó rồi
    ................................

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    mình hỏi thêm 1 chút ngoài lề.
    Shop winter coin bên KMS có giới hạn clean stale 10%, ultimate scroll,... không?
    hinh như hok có giới hạn
    có sai jun đừng ném đá nha

Anh D thử dùng công thức này xem: Max Range Damage = 1.5*(4*(STR+LUK+DEX))*ATT/100

Nguồn: http://www.southperry.net/showthread...mage%20Formula
    <GMS - Galicia> zBlackwing (Paladin) 226
    Blog cho GMS - https://zblackwing.com || Fanpage: https://www.facebook.com/zblackwing

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối