Kết quả 1 đến 10 của 10

Threaded View

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

Một số mẹo khi đi PQ "Giải cứu Kenta"

Về cách thực hiện PQ, các bạn có thể xem ở Đây

Nhưng vì server msvn hiện giờ còn bị một chút lỗi ở màn 2 ( khi đi qua cổng ) nên mình muốn chia sẻ một chút kinh nghiệm về các màn:

Khuyễn khích nhân vật: Bishop, Shadower, Cannoner

Màn 1: Khỏi nói nhé , cứ phang hết quái là xong.

Màn 2: Màn này bị lỗi ở chỗ khi kenta thông báo đã thu thập đủ bong bóng thì thực chất trong túi bạn chưa có bóng nào. 20 bong bóng lúc đầu bạn thu thập chỉ để kenta thông báo thôi chứ không hiện lên trong túi đồ. Còn muốn qua cửa bạn phải thu thập thêm 20 bong bóng nữa thì mới qua cửa được ( nhớ cửa trên nhá, cửa dưới là ra ngoài luôn đấy! ).

Màn 3: 2-3 đứa ở trên, còn lại ở dưới, phang hết tụi nó rồi ấn vào npc ( không ra cửa không là ra ngoài luôn ).

Màn 4: Bạn nên thủ sẵn vài bình chữa khóa skill ( mua ở elnath, tên là holy water và có hình như này ) vì pianus có skill khóa skill .

Lúc đánh pianus bạn đi về phía sau lưng nó mà đánh, đừng đánh trước mặt nó. Khi nó xài skill không chịu tấn công vật lí thì qua bên pianus còn lại đánh. Cứ thế khoảng 10-15' bạn sẽ hoàn thành được nếu có một pt tốt ^^.

Đây là một chút kinh nghiệm của mình, ai biết rồi thì đừng ném đá nhé .
    Lần sửa cuối bởi pussinboots, ngày 19-04-2013 lúc 11:24.