Kết quả 1 đến 8 của 8
  1. Xin chơi chung account có job Kaiser(lv mấy cũng được)

Ai tốt bụng cho tớ chơi chung 1 acc có job kaiser.Hay có account kaiser không chơi nữa thì cho tớ nhé.
    Tớ cảm ơn nhiều lắm!

Đang ở
    Land of Ooo
    Job Kaiser hấp dẫn đến vậy sao ?
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

3. Bạn có không cho mình chơi chung với.Cũng không hẵn là hấp dẫn.vì sở thích thôi.hihi

Cần gì phải như thế, MSVN sắp ra ver 131 là có Kaiser luôn, chơi chung nhiều vấn đề nảy sinh lắm, đặc biệt là game bị cấm IP như GMS.

5. Ai Giúp Mình với.ai có account kaiser thì pm email nhé:[email protected]

Trích dẫn Gửi bởi tranthienduyrg123 Xem bài viết
    Ai tốt bụng cho tớ chơi chung 1 acc có job kaiser.
    Mình để lời nhắn mà lại bơ đi.
    Ngày thường có thể cho, nhưng bữa tối tôi ăn nhầm rất nhiều thức ăn bị hỏng trong một bát canh tổng hợp để 4 ngày trong tủ lạnh, ăn gần hết bữa cơm thì chan nước vào để ăn, lúc đó mới nhận ra vị nước chua loét. Bị ốm, mũi hỏng nên chẳng ngửi được gì cả, và bao nhiêu đồ mình ăn tối nay thực ra là đồ thiu hết.
    Job kaiser có thể mở lại trong thời gian ngắn tới, nếu bạn muốn thì nên chơi trước một nghề nào đó kiếm được meso như tu sỹ để chuẩn bị cho char Kaiser của chính bạn.
    Còn hôm nay, tôi chắc chắn là mình không TỐT BỤNG sau cái bữa tối đó, vì vậy đừng hi vọng nhờ vả, đặc biệt là người đã lờ tôi đi.
    Thân.

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi kakeikyou Xem bài viết
    Mình để lời nhắn mà lại bơ đi.
    Ngày thường có thể cho, nhưng bữa tối tôi ăn nhầm rất nhiều thức ăn bị hỏng trong một bát canh tổng hợp để 4 ngày trong tủ lạnh, ăn gần hết bữa cơm thì chan nước vào để ăn, lúc đó mới nhận ra vị nước chua loét. Bị ốm, mũi hỏng nên chẳng ngửi được gì cả, và bao nhiêu đồ mình ăn tối nay thực ra là đồ thiu hết.
    Job kaiser có thể mở lại trong thời gian ngắn tới, nếu bạn muốn thì nên chơi trước một nghề nào đó kiếm được meso như tu sỹ để chuẩn bị cho char Kaiser của chính bạn.
    Còn hôm nay, tôi chắc chắn là mình không TỐT BỤNG sau cái bữa tối đó, vì vậy đừng hi vọng nhờ vả, đặc biệt là người đã lờ tôi đi.
    Thân.
    .
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Chuyện chơi chung acc cũng không phải hay ho gì, sẽ có nhiều vấn đề phát sinh , và theo kinh nghiệm thì mấy topic kiểu này chẳng đi đến đâu cả , khả năng cao là thành ổ spam , như bạn 3K nói, bạn nên tạo mule chờ Kaiser được mở lại, train KoC lấy buff chẳng hạn .
    Close.