Trang 28 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728
Kết quả 271 đến 277 của 277
    em xem r ......

Cfs : Vậy là cũng sắp hết hè rồi cái lừa hứa đó giờ vẫn chưa thực hiện và em đã biết được một vài điều không hay về HRG .Nhưng thôi kệ cứ chờ thôi. Chắc giờ dra đang bận ôn thi đại học rồi (hoặc đang đánh LMHt) nên cũng ko thấy vào đây nữa. Luc cũng bận thì phải chắc có bạn trai rồi . còn em thì giờ vẫn vậy một trong số 2 cựu thành viên của Fairy tail (còn lão YanTv nữa) em đã bán acc demonblood rồi out G rồi giờ cũng chưa biết sẽ ra sao nữa . Chờ hoài mà cũng ko thấy up ver nên qua EMS chơi,..... confession này em viết để nếu ai đọc được thì chúc mọi người bước vào năm học mới một cách may mắn .Còn em giờ vẫn chưa biết sẽ học ở trương THPT nào vì đến giờ còn chưa thi tuyển đầu vào xong .mong mọi người giữ gìn sức khỏe nha , mà tuần trước xuống hà nội đi ra bờ hồ chơi chả thấy nhà dra chán vờ
    Đã đến lúc tôi chọn con đường để tôi đi
    Làm điều tôi muốn . Chọn thứ mình thích và thay đổi chính mình

fary tail là hoạt hình mà có nhạc này hay nè mp3.zing.vn/bai-hat/Fairy-Tail-Main-Theme-Fairy-Tail-Fairy-Tail/IW8I89AZ.html

Trích dẫn Gửi bởi sceniesykes Xem bài viết
    Cfs : Vậy là cũng sắp hết hè rồi cái lừa hứa đó giờ vẫn chưa thực hiện và em đã biết được một vài điều không hay về HRG .Nhưng thôi kệ cứ chờ thôi. Chắc giờ dra đang bận ôn thi đại học rồi (hoặc đang đánh LMHt) nên cũng ko thấy vào đây nữa. Luc cũng bận thì phải chắc có bạn trai rồi . còn em thì giờ vẫn vậy một trong số 2 cựu thành viên của Fairy tail (còn lão YanTv nữa) em đã bán acc demonblood rồi out G rồi giờ cũng chưa biết sẽ ra sao nữa . Chờ hoài mà cũng ko thấy up ver nên qua EMS chơi,..... confession này em viết để nếu ai đọc được thì chúc mọi người bước vào năm học mới một cách may mắn .Còn em giờ vẫn chưa biết sẽ học ở trương THPT nào vì đến giờ còn chưa thi tuyển đầu vào xong .mong mọi người giữ gìn sức khỏe nha , mà tuần trước xuống hà nội đi ra bờ hồ chơi chả thấy nhà dra chán vờ
    lâu lắm k onl maple
    mà h blood onl = acc imon luôn hả

---------- Post added at 05:47 AM ---------- Previous post was at 05:44 AM ----------

sắp up ver r f2
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...up-vai-cai-anh

Đang ở
    Hanoi
    giờ anh chơi lol rồi. nên chỉ sợ có ra ver mới thì 1 tuần anh cũng chỉ vào 1 lần và trong 1h thôi =]]. căn bản là do lịch học kín tít tờ nờ cờ lờ mờ ít mít rồi
    cơ mà G mình giờ thọt xuống top mấy rồi
    Lần sửa cuối bởi dramanx3, ngày 10-08-2013 lúc 13:33.
    Đói ... Nyah!!~~

Chả biết giờ chơi acc Dual . Mà cũng ko vào đc maple luôn nhiều G mới nổi lắm rớt như điên rồi
    Đã đến lúc tôi chọn con đường để tôi đi
    Làm điều tôi muốn . Chọn thứ mình thích và thay đổi chính mình

Trích dẫn Gửi bởi sceniesykes Xem bài viết
    Chả biết giờ chơi acc Dual . Mà cũng ko vào đc maple luôn nhiều G mới nổi lắm rớt như điên rồi
    chắc sắp up ver
    nên nó hơi lag

Trang 28 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728