Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Trích dẫn Gửi bởi cutexpig Xem bài viết
    Mình chơi GMS chứ ko VMS. Nhưng mình thấy là nguồn thông tin thì VMS dựa trên GMs nên mình nghĩ vấn đề sau mọi người có thể giúp mình.

Vấn đề là mình đang train để săn book. Hồi đó có trang global - hidden.net chỉ cần đánh tên skill vào thì nó sẽ hiển thị những quái nào rớt book đó. Nhưng mà dạo này trang web đó nâng cấp nên toàn bộ dữ liệu đã bị delete hết

Mà GMS hình như khác với VMS đó là nó chỉ hiện thị Mastery book random chứ ko hiển thị book skill cụ thể. Vì vậy mình mong các bạn nào có thể giúp mình tìm nguồn như thế.

Chứ bây giờ mình đang săn book Sharp eye 20 mà ko biết đánh con nào cả.

P/s: Mọi người thông cảm là do mình nghèo nên ko có tiền mua book dc. Ngoài ra, mình cũng tham khảo trang basilmarket cũng ko hiển thị cụ thể

Cám ơn mọi người rất nhiều. Xin lỗi mod là mình post bài ở đây mà ko phải box GMS vì mình thấy ở đây sẽ có nhiều bạn hơn
    Bạn chơi sever nào mình đang ở Scania, nếu bạn ở bên Scania thì mình hoàn toàn có thể giúp đỡ bạn. Mình đang có SE đây. Free luôn.

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi myluffy Xem bài viết
    Bạn chơi sever nào mình đang ở Scania, nếu bạn ở bên Scania thì mình hoàn toàn có thể giúp đỡ bạn. Mình đang có SE đây. Free luôn.
    Hình như ko ai chơi ở GAZED :v
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Skill book thì bạn có thể kill hilla, root abyss bosses, zakum, còn mastery book thì vào fm mua cho nhanh & lẹ, SE 20 chắc khoảng 10m là cao

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12