Xem kết quả Bình chọn: Có nên đóng cửa map nhà ma hay không

Người bình chọn
329. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Nên đóng để tập trung PQ, tạo sự kết nối và vui vẻ khi chơi game

191 58.05%
  • Giữ nguyên ai thích PQ thì PQ, thích train thì train

138 41.95%
Kết quả 1 đến 10 của 456

Threaded View

I.Đối với các bạn nói là những ng đi train chỉ biết cắm mặt vào nhà ma từ lv 30>90:
    Thế xin hỏi các bạn là đi PQ mãi ko chán sao???Hay là các bạn nghĩ train thế là quá nhanh up lv, vậy thì các bạn xét xem train ở nhà ma có một cái bất lợi khá lớn đối với những bạn chơi lần đầu ko có tiền là: map này ko drop 1 cái j cả vậy thì lên lv 90 đấy rồi đi PQ lại thằng này yếu hay ko có đồ,blah blah blah...etc...vậy các bạn sẽ mạnh lên và up lv sau 90 bằng cách nào???
    II.Đối với những bạn bảo đóng để đi PQ tăng tính cộng đồng:
    Đọc xong những cái dòg bảo là tăng tính cộng đồng thì mình lại nghĩ đến lúc đi train bị ks và mình đi ks> vậy ko fải cộng đồng ak`. Lắm lúc ks nhau rồi bảo"Cho mình train vs đi mak`" thì lại pt. Train chán rồi ngồi ghế chém gió với thằng đó ko phải cộng đồng ak`
    III. Đi pq để kết bạn???
    Cái này sai hoàn toàn vì mình rất hay ra FM để giao lưu kết bạn đấy thôi. Lại còn tha hồ chém gió nữa!
    IV. Bị ks bãi train
    Cái này đã có rất nhiều bạn giải thích và mình hoàn đồng ý là ko ks bãi train thì ks kênh pt đi PQ ngồi ngoài la hét vui lắm nhể. Và cách xử lí cũng đã nêu rồi đó là tạo ra một map ẩn như người đá thôi.
    TÓM LẠI mình ủng hộ cho việc KHÔNG đóng cửa map nhà ma yêu dấu
    Lần sửa cuối bởi trunghonma, ngày 01-05-2013 lúc 13:24.