Kết quả 1 đến 5 của 5

Exclamation Tổng Hợp Các Câu Hỏi Thường Gặp!

Có Người Từng hỏi: Casd Shop Có Rẻ KHông. Nếu Trả Lời Rằng Rẻ Thì Theo Các Bạn Hero Game cạp đất mà ăn àh
    Có Người Từng hỏi: Bản Maple Này là lậu Hay bản quyền . Mình Xin Mạng phép trả lời là lậu Đấy, Nếu là Bản Quyền Xin tự Hỏi Bạn Có Đủ Tiền để mua không.
    Có Người Trách do Hero game làm việc chậm chạp. Họ Đỗ Thừa Cho các bạn lớp 9. Thật Ra có phải vậy không, Các bạn nghĩ rằng Với số người chơi đông như zậy game có lag không .Vì để xử lí vấn đề đó Mình Xin lỗi Phải Nói rằng Admin dời Đến cuối năm vẫn Được.
    Các Bạn Hỏi Job Nào Mạnh. Mình Xin trả lời rằng Chả có Job nào mạnh chỉ Phụ Thuộc Vào Sự kiên trì ,vào sức phấn đấu, sự nổ lực của các bạn mới làm Job đó mạnh mà thôi.
    - Mình Xin nói Với Các Bạn Hãy Bỏ Ngay Cái Suy Nghĩ Xấu Xa Ấy Đi!
    Lần sửa cuối bởi nhoc123, ngày 24-06-2012 lúc 21:02.

mình chỉ hỏi 1 điều duy nhất : Close beta có reset nhân vật ko để còn bik mà Open beta chơi luôn 1 lần, CB rs cũng như ko..........

Trích dẫn Gửi bởi matsas007 Xem bài viết
    mình chỉ hỏi 1 điều duy nhất : Close beta có reset nhân vật ko để còn bik mà Open beta chơi luôn 1 lần, CB rs cũng như ko..........
    có rs mà bạn....
    Ngước mặt lên trời.....
    Hận đời vô đối........
    Úp mặt xuống gối..............
    Vô đối thật sao??.........
    ........=>Gon(đẹp nổi trội)<=.....

Trích dẫn Gửi bởi GonBubble Xem bài viết
    có rs mà bạn....
    alpha test >>> 30/6 Close beta >>> open beta
    alphatest thì rs 100%, CB rs hay ko thì chưa có thông báo chính thức từ Ad nha bạn iu quí như trái bí

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,