Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35
    có ai bán meso bên scania hem
    Có bao giờ trên đường đời tấp nập
    Ta vô tình vấp phải cục đô-la

Đang ở
    Land of Ooo
    Mình chỉ biết có nhiều người VN chơi ở Broa và GAZED thôi, thế mà cũng có nhiều thím bám trụ Scania ghê
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

ok vào game pm DNightLordA
    guild hiện đang liên minh với vài guild việt khác

Trích dẫn Gửi bởi shjnnosuke Xem bài viết
    Mấy bạn bên Scania cho mình hỏi với.
    Bên đó có ai bán Tinkerer's Red Belt ko? Các bạn đã từng thấy nó ở ngoài Fm chưa?
    Mình chơi bên Galicia nhưng khổ nỗi cả sever mình chưa từng nhìn thấy ai có cả. Chỉ duy nhất có 1 cái Tinkerer's Red Shoulder.
    MẤy bữa có đi xem đồ trong fm cg ko có bạn. Mình cũng chưa thấy ai có. Nếu có chắc mấy bạn đó mình chưa gặp bh =.="

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

Tính ra scania cũng không ít Việt đâu. Chỉ có điều chả hiểu sao chơi lệch nhau nhiều. Bữa onl 2h khuya có mấy cụ VN chạy long nhong khó hiểu

---------- Post added at 01:21 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

Tính ra scania cũng không ít Việt đâu. Chỉ có điều chả hiểu sao chơi lệch nhau nhiều. Bữa onl 2h khuya có mấy cụ VN chạy long nhong khó hiểu

Trích dẫn Gửi bởi sgornew Xem bài viết
    MẤy bữa có đi xem đồ trong fm cg ko có bạn. Mình cũng chưa thấy ai có. Nếu có chắc mấy bạn đó mình chưa gặp bh =.="

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

---------- Post added at 01:21 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

tại vì nhìu người ở bên mỹ với úc

Không biết scania có ai bán meso ko

Tinkerer's Red Belt, Tinkerer's Black Belt đều có, giá 20b, 35b lúc mới ra còn bây h ko biết giá

---------- Post added at 01:51 AM ---------- Previous post was at 01:49 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi cptprice Xem bài viết
    tại vì nhìu người ở bên mỹ với úc
    Nhiều mem ở Việt nam chứ nhưng h mọi người bận làm hoặc đi học nên chủ yếu online tối và đêm

8. Ai Có ních GMS cho em 1 ních được không em cám ơn . Em Không biết Lập Nich Tks Nhìu

Đang ở
    Phú Tài ,Phan Thiết, Bình Thuận
    ai có qua sever Broa ko nhỉ?c15

10. sever dow lau khong

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối