Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi myluffy Xem bài viết
    GMS toàn event cùi. KMS event nhận toàn cửa hàng vs cube vs SoK nhìn mà thèm. Mấy bữa đinh chuyển qua KMS mà lại thôi vò lý do kinh tế vs ngoại ngữ.
    Vì nó ko cần phải trả tiền bản quyền bạn à!!! Ko chỉ riêng maplestory đâu. Tất cả game mà do hàn quốc phát hành đều như vậy cả: Audition, Silkroad, Dragon nest,....

Đều này dễ nhận thấy thông qua drop đồ, mua đồ cash shop mà chỉ tốn mesco,.... + rất rất nhiều ưu đãi

Trích dẫn Gửi bởi cutexpig Xem bài viết
    Vì nó ko cần phải trả tiền bản quyền bạn à!!! Ko chỉ riêng maplestory đâu. Tất cả game mà do hàn quốc phát hành đều như vậy cả: Audition, Silkroad, Dragon nest,....

Đều này dễ nhận thấy thông qua drop đồ, mua đồ cash shop mà chỉ tốn mesco,.... + rất rất nhiều ưu đãi
    cutexpig ơi lên yahoo pm mình cái nha

Trích dẫn Gửi bởi myluffy Xem bài viết
    GMS toàn event cùi. KMS event nhận toàn cửa hàng vs cube vs SoK nhìn mà thèm. Mấy bữa đinh chuyển qua KMS mà lại thôi vò lý do kinh tế vs ngoại ngữ.
    đó là luật của bản quyền.
    Và event sinh nhật năm ngoái của GMS thì hay hơn cả event sinh nhật mừng 10 năm của KMS...
    EVent hpbd năm nay của KMS ko có tính chất của 1 kỷ niệm 10 năm tí nào, quá nhầm chán.
    Đó có thể là lý do vì sao năm nay GMS ko dám làm to vì KMS cũng chẳng làm to thì...mua bản quyền sao dám chơi chội
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Trích dẫn Gửi bởi boy123 Xem bài viết
    Thanks mọi người đã giúp đỡ F2 cho mình hỏi thêm là cái event( mà kick vào gm sẽ chuyển map vào đó nhặt lá phong) mình k làm đc
    Vô lượn lờ một lúc nó sẽ bắt đầu tính giờ để nhặt, nhớ né mấy cái vỏ ốc với cục đá.

theo như cái pic thì có cái event xí ngầu gì đó, là gì ế?
    F2 Gir Gir Gir Girl I miss U, Baby Ố Ố ồ F2
    Mong sẽ Open Beta sớm F4

Sau đợt unschedule lần này thì e thấy đợt event lần này là event thậm tệ nhất của NX =.=!!!!!

Nếu ko có sự bồi thường thoả đáng em nghĩ Mapler sẽ nổi sóng. Bây giờ các bác có thể bằng cách vào forum chính thức của nó =.=!!!

P/s: Em bực mình thật sự.

Trích dẫn Gửi bởi cutexpig Xem bài viết
    Sau đợt unschedule lần này thì e thấy đợt event lần này là event thậm tệ nhất của NX =.=!!!!!

Nếu ko có sự bồi thường thoả đáng em nghĩ Mapler sẽ nổi sóng. Bây giờ các bác có thể bằng cách vào forum chính thức của nó =.=!!!

P/s: Em bực mình thật sự.
    bực mình ji`
    có lôi~ là phi? bao? trì thôi
    xó ji` phai? bực

Bảo trì liên tục mà chả thấy x2 vs quà gì.
    Ôi nhớ cái event x6 EXP, event nhân 5k Maple Points, Event Evolving Ring. Chắc không bao h có nữa

Trích dẫn Gửi bởi luffy8766 Xem bài viết
    Bảo trì liên tục mà chả thấy x2 vs quà gì.
    Ôi nhớ cái event x6 EXP, event nhân 5k Maple Points, Event Evolving Ring. Chắc không bao h có nữa
    LOL cái event 6x exp & drop rate khi đó tui nghĩ là chỉ có 1 lần duy nhất thôi, lúc đó GMS bị hacker tấn công nghiêm trọng, bảo trì lâu cực kì, tưởng là đi luôn rồi ai ngờ vẫn còn, nên mới đền bù nhiều như vậy đó

cái Bypass Keys for Weapons, Armor, Accessories, or Misc, xài như thế nào ế mấy bác
    F2 Gir Gir Gir Girl I miss U, Baby Ố Ố ồ F2
    Mong sẽ Open Beta sớm F4

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này