Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 31
    và cái quy tắc 6 đã đẫy em đến đây.....(Quên đọc luật)s9chơi nick khác cũng hông được

Cần giúp đỡ T_T. Bữa nay log in vào game thì gặp ngay cái bảng bạn đã bị blocked, lý do: Botting. Cho hỏi vậy là sao? Mình k play game từ ver 1.25 bây h` quay lại mới có 2 ngày đi train up dc vài lvl mà đã bị ban T_T...

Luật mới về KS: http://forum.extalia.net/threads/124...ng-rule-Update (phiền mod update lên #1)

4. Kill-steeling
    Kill-steeling, hay còn gọi là KSing, không được cho phép. Hãy dùng @map để xem ai là người có mặt đầu tiên trong map. Nếu như bạn AFK (Away From Keyboard) trong 5 phút, bạn sẽ mất map. Luật này không áp dụng cho các map 'Chimney Possessed by the Skeleton/Scarecrow/Clown' và bạn sẽ bị ban nếu report ở những map này.

Định nghĩa KSing
    KSing khi một người chơi khác, không phải người đứng đầu trong @map, liên tục tấn công quái vật trong map mà bạn sở hữu (bạn đứng đầu trong @map).
    Đối với Party Map như Stronghold, map sẽ thuộc về người đứng đầu trong @map. Nhưng nếu có 3 (hoặc nhiều) người trở lên chung một party và tất cả đều không AFK thì quyền sở hữu map sẽ thuộc về họ. Nếu một ai đó không có ít nhất 3 người trong party mà lại từ chối bạn tham gia party, bạn có quyền report người đó vì tội không chia sẽ map. Keel-Stealing khi một người chơi khác, không phải đứng đầu trong @map, liên tục tấn công quái vật khi ở đó đã có một party với ít nhất 3 người không AFK, và người đầu tiên trong @map nằm trong party đó. Game Masters sẽ ban người Keel-Steeling với khung hình phạt từ 1-3 ngày tùy theo mức độ.

^ thiểu mấy cái ngữ cảnh ở strong hold kìa

Trích dẫn Gửi bởi longhoang0304 Xem bài viết
    ^ thiểu mấy cái ngữ cảnh ở strong hold kìa
    Lười dịch............................................ ..

Luật dì mà nhìu vãi,, định chơi thử bên này, ko bít có phạm cái luật nào ko đây
    Ngừi Việt nghe 1 nữa, hĩu 1/4, nói lại gấp đôi..
    Vâng rất Việt Nam

mình train ở kênh có người nhưng ngta không đánh ngta treo ạc nhưng tại s mình lại bị BAN mình k ks

Thử tìm topic ngta report bạn xem.
    Google 'report on (IGN của bạn)'

lỡ non speaking english thì bị band lâu ko ạ?

Trích dẫn Gửi bởi batuoc1200 Xem bài viết
    lỡ non speaking english thì bị band lâu ko ạ?
    Chắc 1-3 ngày

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này