Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 31
    Trích dẫn Gửi bởi norress111 Xem bài viết
    Chắc 1-3 ngày
    ~ Đối vs mình thì 1 ngày người đẹp ạ * nhếch môi *

~ P/s : chính tay bạn report mình mà
    —» Đến " ĐỊA.NGỤC " " PHÁP.LUẬT " vẫn là " TIỀN " «—

Các bạn newbie cẩn thận nhé

3. GM ơi cho hỏi, em bị ban vì tội botting... có phải vĩnh viễn không??? mà botting là gì vậy, google dịch không ra ??? em chỉ là acc xenon skill quay job 4, đang xài skill bật alt+tab qua game khác thì nó cũng vẫn đánh... lúc đó đi ăn cơm nên bật qua như vậy để đi ăn cơm, 1 thằng nào đó vào nói chuyện, em đang ăn không ở bên máy tính nên không thấy, nó lên diễn đàn tố cáo nói em botting, bị ban tới giờ chưa thả, dịch ra thì " lệnh cấm không bao giờ được gỡ bỏ" có phải vv không GM ??? trong acc còn nhiều đồ và meso lắm mà nở nào làm như vậy... với lại trước giờ chưa vi phạm lần nào cả, có thể tha 1 lần trót dại được không vậy GM ???
    ING: UnderWord
    bị ban ngày 4 tháng 6 năm 2014

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Treo máy để nó tự đánh bị tố cáo botting là đúng...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Trích dẫn Gửi bởi bynnybmaimainha Xem bài viết
    GM ơi cho hỏi, em bị ban vì tội botting... có phải vĩnh viễn không??? mà botting là gì vậy, google dịch không ra ??? em chỉ là acc xenon skill quay job 4, đang xài skill bật alt+tab qua game khác thì nó cũng vẫn đánh... lúc đó đi ăn cơm nên bật qua như vậy để đi ăn cơm, 1 thằng nào đó vào nói chuyện, em đang ăn không ở bên máy tính nên không thấy, nó lên diễn đàn tố cáo nói em botting, bị ban tới giờ chưa thả, dịch ra thì " lệnh cấm không bao giờ được gỡ bỏ" có phải vv không GM ??? trong acc còn nhiều đồ và meso lắm mà nở nào làm như vậy... với lại trước giờ chưa vi phạm lần nào cả, có thể tha 1 lần trót dại được không vậy GM ???
    Kiểu nào cũng không tha nhé, RIP .

Trích dẫn Gửi bởi bynnybmaimainha Xem bài viết
    GM ơi cho hỏi, em bị ban vì tội botting... có phải vĩnh viễn không??? mà botting là gì vậy, google dịch không ra ??? em chỉ là acc xenon skill quay job 4, đang xài skill bật alt+tab qua game khác thì nó cũng vẫn đánh... lúc đó đi ăn cơm nên bật qua như vậy để đi ăn cơm, 1 thằng nào đó vào nói chuyện, em đang ăn không ở bên máy tính nên không thấy, nó lên diễn đàn tố cáo nói em botting, bị ban tới giờ chưa thả, dịch ra thì " lệnh cấm không bao giờ được gỡ bỏ" có phải vv không GM ??? trong acc còn nhiều đồ và meso lắm mà nở nào làm như vậy... với lại trước giờ chưa vi phạm lần nào cả, có thể tha 1 lần trót dại được không vậy GM ???
    Bạn có vẻ đọc mà không hiểu nhỉ. Đây là diễn đàn gì? MapleVN liên quan gì đến EMS mà sang đây chửi với không phục? EMS tồn tại lâu rồi đấy, là private thật nhưng VNG chưa bao giờ có khả năng để so sánh với nó đâu. Kiến thức nông cạn mà trình bầy nhiều quá. Nói ít thôi và đọc nhiều vào
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

7. bị band

Mình cũng ko đọc kĩ nội quy. đã từng cướp map của 1 số đứa xong nó kêu change channel or report? Xong hôm nay 1/4 ko zoo đc ( cướp map vào 2,3 hôm trc)
    Mình vẫn vào đc mục chọn nhân vật nhưng ko vào đc nhân vật của mình, và cũng k hiện thông báo là bị band nên mình nghĩ là do cướp map.
    Còn các nhân vật khác cùng 1 tài khoả vẫn vào đc.
    Vậy mình bị band đúng k.bgio đc trả nick vậy
    Lần sửa cuối bởi khanh.riri.96, ngày 01-04-2015 lúc 08:06. Lý do: NOTHING

ta vừa bị ban IP, chả hiểu vì lí do gì? @@

Ai cho em hỏi với em cài xong bấm vô extalia exe ko phản ứng gì hiện cái bảng x2 x4 x8 gì cái tắt v157 down trên trang chủ của nó lun

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này