Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 49

Hybrid View

cần được giúp đỡ trong game

Lúc trước em có chơi DS nhưng sau khi bị một đòn tâm lý nặng nề về PQ nên h em chuyển sang chơi Bishop....Em không biết hướng đi như thế nào(dù đã đọc một số topic nhưng vẫn không hiểu)....Vậy nên mong anh chị nào có tấm lòng tốt bụng giúp emđược không ạ,,à có anh chị nào có đò magiccian ko xài thì cho em nhé,acc em là namc3c3c3c3c3c3

Đang ở
    ▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼
    Chơi Bishop chi bạn , chờ ver mới ra , classsss đã hơn
    ▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲� �▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼� ��▼▲▼▲▼▲▼▲
    ▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲� �▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼▲▼� ��▼▲▼▲▼▲▼▲

Trích dẫn Gửi bởi dongdonghero Xem bài viết
    Chơi Bishop chi bạn , chờ ver mới ra , classsss đã hơn
    mỗi class có một cái hay riêng mừ,thật ra mình thích Tu sĩ từ hôi VNG rồi nhưng h quên hết,,đặc biệt là skill thánh quang đẹp vãi ra

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
    Đã tìm hiểu kĩ chưa? Chơi bish dễ oải lắm 0
    lúc đầu e cũng oải thiệt...train lâu kinh nhưng nghĩ tới skill thánh quáng vàng rực rỡ lại có nghị lực cày tiếp, hè hè

Đang ở
    trên trái đất
    Trích dẫn Gửi bởi harokiteba Xem bài viết
    mỗi class có một cái hay riêng mừ,thật ra mình thích Tu sĩ từ hôi VNG rồi nhưng h quên hết,,đặc biệt là skill thánh quang đẹp vãi ra

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

lúc đầu e cũng oải thiệt...train lâu kinh nhưng nghĩ tới skill thánh quáng vàng rực rỡ lại có nghị lực cày tiếp, hè hè
    bishop sau này job 4 có skill khiên thần thánh (2 loại) buff đã vãi + thêm mechanic làm lag buff ---> bá đạo
    p/s: nhờ chiều này mà tui cày con mech 1 phát từ 100 -> 111 mà ko tốn 1 hp .true story

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Trích dẫn Gửi bởi minh699999 Xem bài viết
    bishop sau này job 4 có skill khiên thần thánh (2 loại) buff đã vãi + thêm mechanic làm lag buff ---> bá đạo
    p/s: nhờ chiều này mà tui cày con mech 1 phát từ 100 -> 111 mà ko tốn 1 hp .true story
    K phải Khiên thần thánh mà là Ban phúc nâng cao (Adv Blessing) Khiên thần thánh là cái kết giới (bất tử) 0

K phải Khiên thần thánh mà là Ban phúc nâng cao (Adv Blessing) Khiên thần thánh là cái kết giới (bất tử) 0
    mấy anh am hỉu ghê nhĩ,accd ingame của em là SswWwsS có gì làm quen nhé mấy anh...được thì kéo em luôn há há

Trích dẫn Gửi bởi harokiteba Xem bài viết
    Lúc trước em có chơi DS nhưng sau khi bị một đòn tâm lý nặng nề về PQ nên h em chuyển sang chơi Bishop....Em không biết hướng đi như thế nào(dù đã đọc một số topic nhưng vẫn không hiểu)....Vậy nên mong anh chị nào có tấm lòng tốt bụng giúp emđược không ạ,,à có anh chị nào có đò magiccian ko xài thì cho em nhé,acc em là namc3c3c3c3c3c3
    bạn muốn rõ cách + điểm skill hả ?

Trích dẫn Gửi bởi tusi1994 Xem bài viết
    bạn muốn rõ cách + điểm skill hả ?
    uhm..nhưng không biết cahcs tăng tăng bậyk bạ hết đánh yếu vxiuf hà

Đang ở
    Ở cái lở tở phở

ở VMS thì Tu sĩ là class mình kết nhất vì VMS ngày xưa chỉ có PQ là được nhiều người đi nhất, mà Tu sĩ đi PQ thì đc nhiều người pt

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối