Kết quả 1 đến 9 của 9

Help me!!!!!!! Không vào được GMS!!!!!

Tình hình là mình đã down và cài đặt Maple story v.134. Mình thử dùng HSS lẫn AOL nhưng vào tới trang chọn server là bị out ra ngoài. Mình dùng cách đăng nhập bằng Launcher thì vào tới bảng điền ID và Pass thì bấm Login nó vẫn bị out ra ngoài. Lí do là gì và làm sao khắc phục vậy mọi người.

Trích dẫn Gửi bởi ryandino Xem bài viết
    Tình hình là mình đã down và cài đặt Maple story v.134. Mình thử dùng HSS lẫn AOL nhưng vào tới trang chọn server là bị out ra ngoài. Mình dùng cách đăng nhập bằng Launcher thì vào tới bảng điền ID và Pass thì bấm Login nó vẫn bị out ra ngoài. Lí do là gì và làm sao khắc phục vậy mọi người.
    Bị out ra ngoài là sao hả bạn, cái trang login nó tự tắt hay không vào được rồi bạn mới bấm tắt

Trang nó tự tắt đó bạn. Thoát ra ngoài nó còn để bảng ghi là bị ngắt kết nối với server.

rồi...bạn thử làm theo cách này xem sao nha.
    B1- Xóa bỏ Toàn Bộ HSS
    B2- Lên Google, down Expact Shield
    B3- Cài đặt expact shield
    B4- Đăng nhập trên trang chủ GMs. (mình khuyên bạn đăng nhập ở phần log in trên cùng trên). đăng nhập xong ko ấn play nha
    B5- Chạy expact shield
    B6- Cick PLAY trên trang chủ GMS
    B7- Hóng kết quả
    Có bao giờ trên đường đời tấp nập
    Ta vô tình vấp phải cục đô-la

Trang nó tự tắt đó bạn. Thoát ra ngoài nó còn để bảng ghi là bị ngắt kết nối với server.
    Cái đó thì đôi khi mình cũng bị, có khi đang chơi luôn nó tự tắt, bạn chờ 1 phút gì đó rồi bật lại thôi là được

Không được bạn ơi. Nó cứ bị out và để bảng " You have been disconnected from login server. Please try again"

Mình đã từng bị lỗi này và giải pháp không gì hơn là vào đi vào lại nhiều lần. Thinh thoảng 2-3 lần là đc có lúc dở hơi mãi không vào đc chán. Hoặc cài lại win xem lần trước mình cài lại là lại chạy ngon đấy xD

Đang ở
    Land of Ooo
    Không được bạn ơi. Nó cứ bị out và để bảng " You have been disconnected from login server. Please try again"
    Thật ra thì acc nào cũng thỉng thoảng văng ra kiểu đó lắm, không cứ gì là phải fake không >.<
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

zô hôm qua tới giờ mà vẫn bị như thế. Mình dùng cả HSS AOL ES vẫn không vào được. Gặp mỗi lần load game là chờ gần 10p. NẢN........8