Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 136
    Đang đứng chót Top đấy nhé: số 10

Bây giờ mem mới rất nhiều, và đồng thời cạnh tranh rất quyết liệt
    Trích dẫn Gửi bởi d3von93 Xem bài viết
    boo là boo chỉ iu có ox thôi nghe ,nid nói bậy bạ coi chừng anh ý đánh cho F3

Đang ở
    Bandle City
    Trích dẫn Gửi bởi cungthu123pro Xem bài viết
    ko sao.đằng nao cũng hơn tuan nay chưa onl game rôi .ko biết đã mất top 10 chưa
    Chia buồn là mất rồi đấy

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kunkuncongtu Xem bài viết
    Đang đứng chót Top đấy nhé: số 10

Bây giờ mem mới rất nhiều, và đồng thời cạnh tranh rất quyết liệt
    Có trách thì trách Nova nhé

Đang ở
    nhà
    Chuyện nhỏ.trước lọt top 10 hình như trong 3 ngày.lên 7 cũng trong 1 đêm(vượt JR ) chỉ vài ngày nữa thôi ( khi trở lại) chắc sẽ qua cả aran ))))))))))
    Mà novakaka vẫn top 10 từ trước mà

Đang ở
    Bandle City
    Chuyện nhỏ.trước lọt top 10 hình như trong 3 ngày.lên 7 cũng trong 1 đêm(vượt JR ) chỉ vài ngày nữa thôi ( khi trở lại) chắc sẽ qua cả aran ))))))))))
    Mà novakaka vẫn top 10 từ trước mà
    Thế à, tại Jr đây đổi char khác thôi chứ 2 char tui + lại > Aran đó .

Nova tuyển thêm nhiều mem nên cạnh tranh cao chứ ổng cũng tụt hạng rồi 00

Đang ở
    nhà
    1acc mà rank cao ms khó chứ.lv thấp up nhanh đương nhiên là rank upnhanh hơn.

Tuyển thêm mem cho guild thêm đông.đi PQ cho dễ.nhiều lúc tui onl buổi tối mà cả guild 1 người onl .tủi thân vl. So sánh 1 tí.guild hero của mod quangha .thành lập sau guild mình mà vuot guil mình rùi đấy.lúc nào cũng khá nhiều nguoi onl.kêu người rấtdễ.gọi phát là có liền

6. chẹp chẹp rớt hạng phải nói tới lì nè nữa tháng không on xuống đáy top 10 rồi000

Tuyển thêm mem cho guild thêm đông.đi PQ cho dễ.nhiều lúc tui onl buổi tối mà cả guild 1 người onl .tủi thân vl. So sánh 1 tí.guild hero của mod quangha .thành lập sau guild mình mà vuot guil mình rùi đấy.lúc nào cũng khá nhiều nguoi onl.kêu người rấtdễ.gọi phát là có liền
    đừng so sánh như thế mỗi G có cái riêg biệt, bên Jus = tình cãm là 9=> nếu bạn thíc ỡ đâu thì ỡ ko sao đừg so sánh ^^

Thôi, ko đem Guild ra so sánh tránh đụng chạm

1 câu cho mem Justatee: thà ko có mem, chứ ko nhận những mem ko ra gì
    Trích dẫn Gửi bởi d3von93 Xem bài viết
    boo là boo chỉ iu có ox thôi nghe ,nid nói bậy bạ coi chừng anh ý đánh cho F3

ồ yeh.... sa sì ben.... sa sì búp... líu lo ồ yeh sa sì ben sa sì búp líu lo

Đang ở
    nhà
    Nói thế mong aran tuyển mem onl nhiu 1 tí chứ ít nguoi onl quá thì cũng khó lắm.mình cũng bít bh nhiu mem 95 ôn thi đai hoc onl it nên mình cũng hỉu mà

Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 CuốiCuối