Kết quả 1 đến 7 của 7

Bản tường trình =)) (chuyen có thật)

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
    Độc lập-tự do-hạnh phúc
    Bản tường trình
    về vụ việc đi học muộn
    kính gửigiấu tên)
    tên em là(như trên) học sinh lớp 12a8
    -lí do em làm đơn này như sau:
    đang trong giấc ngủ ngon lành và những giấc mơ đây tuyệt vọng và em ko thể dứt dc giấc mơ ấy, nhưng rồi tiếng sấm đùng đùng cũng làm em tỉnh dậy và em biết em dã di học muộn. Trên dường chạy tới trường em đã thấy mây đen, gió thổi, những bông hoa ven dường ủ rũ, nó làm em sợ hãi khi tưởng tượng ra khuôn mặt cô giáo đăm đăm lườm mình vơi hơi thở nặng nề. nhưng rồi em cũng đã tới trường, em nhìn thấy bác bảo vệ mắt đỏ rực lên nhòm về phía em và than nhiên trả lời:'vào lớp nhanh di cháu' nhưng dấy mới chỉ qua mặt dc bác bảo vệ.bước vào lớp, các bạn nhìn em với ánh mắt đầy nghi ngờ, nổi trội hơn thế là ánh mắt thâm quầng của cô giáo.
    em biết vụ này ko thể tha thứ vì đây ko phải lần đầu đi học muộn nên em đã rất sợ khi nhìn cô, nguời vã mồ hôi
    chân tay run lên cành cạch. đúng như em dự đoán, cô dã dưa em xuống phòng hội dồng dể ăn năn hối lỗi, lại một lần nữa ...ánh măt cô lại sang quắc nhìn em cung với cac cô giao tong trường, em cảm tưởng như mình là một con cừu non vào hang sói. Em dã biết chắc số phận mình đi về đâu và sẽ như thế nào nhưng em đã lầm, cô ko goi dien ve nhà em nữa vì sợ tốn tiền điện thoại, cô đã thường sót em và phạt em chép 4 mặt giấy lan sau ko di học muộn nữa. Em rất cảm ơn cô và em cũng rất ăn năn về việc di học muộn lien tục làm mất tinh than của cả lớp trong bang xếp hang thi dua và em xin hua em sẽ cố gắng ko de bị đi học muộn nữa

Người làm đơn
    ...

củ lạc giòn tan 30 chimmmmmmmmmmm

Chấm hỏi F6 F6 F6 F6 F6

Đang ở
    lò đào tạo
    what the phở, ai hỉu ko
    OFF GAME- OFF MS
    TẠM BIỆT ALL

*đi vào* *liếc* "nhìu chữ" *đi ra*
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Thầy hiệu trưởng đọc xong cho lên lớp 2 luôn khỏi phải học lớp 1 nữa

tớ dc doc bai nay la do cô giáo giớ thiệu bài tường trình sốc nhất cả năm đấy!!!1