Kết quả 1 đến 4 của 4

ai biết về hayato cho mình hỏi

như tiêu đề, cho mình hỏi vk của hayato là cho sẵn theo từng job giống demon hay mình train và chế để có

Trích dẫn Gửi bởi machtrungtin Xem bài viết
    như tiêu đề, cho mình hỏi vk của hayato là cho sẵn theo từng job giống demon hay mình train và chế để có
    Cho sẵn theo level đó bạn, mà hình như cao nhất là level 70 thôi, lấy từ cái TOT's know how khi lên mỗi 10 levels, còn bạn muốn weapon hay top hay bottom hay glove level cao hơn thì bạn có thể mua hoặc chế ra

Đang ở
    Extalia Refugee Camp
    Như Wikia và mình biết hayato là 1 Unique Class của JMS và từng là Class độc quyền của Nhật Bản. Hayato được xếp vào Nghề War dưới dạng Samurai.
    vũ khí chính của Hayato là Katana dưới dạng Unique chỉ có thể sử dụng bởi Hayato để sử dụng kỹ năng
    ví dụ:
    vũ khí phụ của Hayato là Wakizashi là vật phẩm hổ trợ rất quan trọng đối với Hayato.Nếu không có Wakizashi thì hayato không thể sử dụng kỹ năng
    ví dụ:
    Stat:
    Tấn công: cao
    tầm dánh: TB
    Phòng thủ: Khá
    Độ khó: TB

Đặc điểm: hayato sử dụng thành thạo kiếm đạo Battoujutsu và tri hiển các đòn tấn công rất nhanh nhẹn và có thể lướt qua và tiêu diệt nhanh chóng mọi vật trước mặt
    Lần sửa cuối bởi mega159753, ngày 12-05-2013 lúc 13:02.
    Your actions are inspiring.
    I shall show you a fight befitting the first imperial prince of the Bariura Empire!

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Được giải đáp rồi thì close nhé