Kết quả 1 đến 10 của 10

Anh em trong VietClub và Vendome cũng như GMS chú ý đề phòng hack !

Tình hình là hôm nay, sau 1 ngày đẹp trời, log vào game thì mình phát hiện mình đã bị mần thịt, giờ trên người chỉ còn đồ untrade vs 1k4NX và 1m meso lận lưng, còn lại ko cánh mà bay == --> hack. Vì vậy mình khuyên các bạn nên tăng cường bảo mật account của mình đi, đổi pass + pin hàng tháng, ko share vs bất kì ai acc của mình, hạn chế xài hack ( cách nhanh nhất để bị hack ) nói chung là tăng cường bảo mật lên, bởi vì 1 khi bị hack là mất trắng đó. Bên G VietClub của mình hiện tại đã có 2 mem bị mần thịt, đó là ss mèo vs mình, còn cái xác khô đồ untrade, ring belt hat overall gì bị lột sạch. Mọi người chú ý nhé, ko đùa đâu ==
    P/s: cơ mà đau quá, tiền + đồ dành dụm mấy tháng sau 1 đêm bay mất, ko biết gượng dậy nổi ko ==

Sao mà biết cái đó là hack, có khi mua nhằm đồ dupe rồi Nexon delete rồi sao LOL

Đang ở
    Hà Nội
    Nói đồ dupe lại thấy thương bạn CunZip
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Dupe cái gì, dupe mà bị mất hết NX, meso, item chỉa equip à f3

Em mới đổi mật khẩu xong, vào game thấy mọi người bàn tán xog. Đổi mật khẩu tiếp lần này mật khẩu *cực mạnh*. Mỗi lần nhập là thấy mệt! Mã PIN cũng thế =.=

Không bao giờ có cái hack mà giống như là chỉ biết ID hay là biết tên nhân vật rồi hack items , mesos, nx trong account đó, chỉ có share acc, xài hack, hoặc bị tải virus như là nhận file đính kèm trên yahoo
    Lần sửa cuối bởi PeloAran, ngày 13-05-2013 lúc 18:16.

Thành thật chia buồn vs gà. D mà bị vậy chắc .... thui cố gắng vượt qua nha Gà.
    Có bao giờ trên đường đời tấp nập
    Ta vô tình vấp phải cục đô-la

Nhớ quét virus hàng tuần F7
    ###

acc mình cũng mới được viếng thăm gần đây...
    Nghe bảo dạo này bảo trì đột xuất chắc để tăng bảo mật
    Mà hình như đợt này MS sẽ bị back...may mắn thì bạn sẽ đc back về trc khi bị h4ck...và thằng trộm chỉ có cắn lưỡi tự vẩn
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Không nghĩ là sẽ có roll - back, có hack npc cho character biến thành phantom Nexon còn ghi rõ là sẽ không có roll-back nữa