Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 62

Hybrid View

Bam không còn sáp nến và dây thừng đã nản rồi, cái roi của xenon cũng bị teo đi.
    Tự nhiên bộ 3 này thui chột, còn đâu là SM. Mình nhầm, MS mới đúng. Maple story.
    Đời ếu như mơ.

Đang ở
    Victoria Island - Kerning City
    Nerfed

Không biết NX có biết nó xấu không mà cứ ra là ra. Chán NX

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Chiêu quay tay thần thánh của BM trở thành chiêu chém gió thần trưởng... cái animate của chiêu đó... cây trượng mà nhìn như cây thương...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    Chiêu quay tay thần thánh của BM trở thành chiêu chém gió thần trưởng... cái animate của chiêu đó... cây trượng mà nhìn như cây thương...
    sau 1 hồi ngó skills mới
    cảm nhận là skills giảm delay
    nhưng vấn đề là gu thẩm mĩ của nexon thật bá đạo

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi h0angng0c Xem bài viết
    sau 1 hồi ngó skills mới
    cảm nhận là skills giảm delay
    nhưng vấn đề là gu thẩm mĩ của nexon thật bá đạo
    Đấy... cái trượng nhìn nhảm... ==
    Không bik óc Nexon để đâu vẽ cái trượng nhìn xấu... ==
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    Đấy... cái trượng nhìn nhảm... ==
    Không bik óc Nexon để đâu vẽ cái trượng nhìn xấu... ==
    y chang AB
    ban đầu skills trong KMST nhìn đẹp phết
    sau đó sửa lại nhìn thấy.....
    giờ tới lượt Bam
    không biết kẻ tiếp theo là ai...

---------- Post added at 12:59 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi luffy8766 Xem bài viết
    Bản này Aran đc buff thật là vô đối. Skill nào cũng up . Còn Xenon thảm hại quá nhìn toàn ''decreased'' xD
    att Xenon giờ đây chỉ bằng 70% hồi trước là cao...
    chưa tính skills giảm damage...
    nói chung xenon giờ cùi rồi
    kiếm không mài nên rỉ rồi...

Bản này Aran đc buff thật là vô đối. Skill nào cũng up . Còn Xenon thảm hại quá nhìn toàn ''decreased'' xD

Góp ý tí
    Công nhận Nexon càng update càng tệ về ý tưởng! nhưng các bạn có bh nghĩ là do sức ép phải update liên tục + cạn kiệt ý tưởng chưa? Game 10 năm r chứ k phải 3-4 năm mà ý tưởng tràn trề đâu!
    Việc Update đổi mới là 1 việc tất yếu của mọi GO, có lúc này lúc khác chứ, đâu phải GO nào tung ra update là hoàn hảo 100%! Các bạn chỉ trích NX skill xấu? Vậy các bạn có sẵn sàng chơi 1 game mà skill nhân vật từ ver này đến vẻr khác mà duy nhất 1 vài skill với hình ảnh y sì k? Lúc đó lại bảo thiếu ý tưởng k update này nọ!
    Còn nếu bạn nào thấy skill mới k đẹp và tự tin mình có khả năng design skill đẹp thì mời tự vẽ skill animation, tính toán chỉ số skill sao cho phù hợp nhé r gửi NX may đâu biết đc skill đc chọn r MS lại đc về VN thì tuyệt vời?
    Rồi có bạn nói update job mới mạnh làm mất thế Explorer, Job cũ thì sao khi neft lại job mới các bạn lại la um sùm v? Ai mà nói job mới chiếm ưu thế job cũ thì khi neft job mới xin im lặng hết nhé!
    Đôi lời v thôi! Ai đọc xong gạch đá mình xin nhận

[
    Trích dẫn Gửi bởi longhoang0304 Xem bài viết
    Góp ý tí
    Công nhận Nexon càng update càng tệ về ý tưởng! nhưng các bạn có bh nghĩ là do sức ép phải update liên tục + cạn kiệt ý tưởng chưa? Game 10 năm r chứ k phải 3-4 năm mà ý tưởng tràn trề đâu!
    Việc Update đổi mới là 1 việc tất yếu của mọi GO, có lúc này lúc khác chứ, đâu phải GO nào tung ra update là hoàn hảo 100%! Các bạn chỉ trích NX skill xấu? Vậy các bạn có sẵn sàng chơi 1 game mà skill nhân vật từ ver này đến vẻr khác mà duy nhất 1 vài skill với hình ảnh y sì k? Lúc đó lại bảo thiếu ý tưởng k update này nọ!
    Còn nếu bạn nào thấy skill mới k đẹp và tự tin mình có khả năng design skill đẹp thì mời tự vẽ skill animation, tính toán chỉ số skill sao cho phù hợp nhé r gửi NX may đâu biết đc skill đc chọn r MS lại đc về VN thì tuyệt vời?
    Rồi có bạn nói update job mới mạnh làm mất thế Explorer, Job cũ thì sao khi neft lại job mới các bạn lại la um sùm v? Ai mà nói job mới chiếm ưu thế job cũ thì khi neft job mới xin im lặng hết nhé!
    Đôi lời v thôi! Ai đọc xong gạch đá mình xin nhận
    Vấn đề ko nằm ở ý tưởng. Vấn đề là skills ko hợp lý và ko có tác dụng để train, trong khi bộ skills cũ rất khả dụng.
    Về việc cạn kiệt ý tưởng thì KMS đuối ý tưởng event thật vì event ở đó quá dồn dập cho nên sinh ngán, chứ ko hẳn vì nó ít ý tưởng.
    Nói về ý tưởng thì GMS,JMS,CMS balabla... cò đầy ý tưởng event và Nx thậm chí đã đệ tự họ tạo job và chỉ cần để NX thông qua ha !?
    Kế tiếp là về vụ tự vẽ skills, thôi minh nói thẳng bạn có post thẳng lỗi hay ảnh h4ck nó cũng chả thèm ngó cho bạn chứ đừng nghĩ là vẽ phụ. Nexon có cả 1 tổ người mới đi sưu tập ý tưởng fan nên ko phải lo ha, còn về tính toán là ko thể tính toán đc - vì nhiều lý do, mà ai chơi MS nhiều sẽ biết tỏng lý do ha !?
    Còn việc MS về VN =]], nhóm của mình từng có cơ hội trực tiếp nói chuyện vs 1 nhận viên quản lý của NX và họ trả lời rất khấp khiểng - vs văn hóa của Hàn và Nhật thế có nghĩa là " đi chết đi ko bao giờ nhá ".
    Kết thúc =]]
    Sau cùng mình xin nói thẳng là có ai um xùm đâu, bộ cấm vụ đi xem phim thì ko đc chê mà chỉ đc khen à ?
    Hay có vụ thằng đạo diễn thấy khán giả xem phim chê phim mình, xong nhảy ra bảo " có giỏi tự làm phim mà xem" ? có vụ đó à ?

Bạn cũng ko biết gì hết =]], thứ nhất Ex mất chỗ ko hẵn vì nó yếu HA ? SAI LẦM ĐẤY
    - EX dễ dùng thích hợp và có bộ skills khả dụng
    - Ex đồ dễ kiếm và sách gái rẻ cùng khả năng có sách từ việc làm Q job4 ?

Vấn đề là đây là gem? và là gem của trẻ em theo nhiều nghĩa? Nếu theo dõi ta có thể thấy NX đang cố găng hạ độ tuổi tb người chơi gem của họ? Nhất là khi tích cực ra đồ màu mè, event vui hay đơn giản là hạ lượng exp xuống.
    Mà trẻ con thì thích của mới, chẳng ai bỏ Ex cả đơn giản vì ex có nền tảng lv cao nhiều rồi? chơi ex thì ỉa vào mà có top ha? mà trẻ con thì ăn thua nhau lắm.

Mình nói thật? các bạn cầm con demon, phantom, evan balabal...cứ bảo nó mạnh? Trong khi 1/10 công năng các bạn còn ko dùng đc? Các bạn từng có khả năng duy trì combo hay đạt max combo vs aran chưa? Spam cry demon liên tục mà ko hết thanh furry chưa? Phối hợp skills của mer chánh mất máu và hất tung đối thủ chưa, éo để nó ngáp chưa?
    Nghề mới khó dùng? đồ và sách đắt đỏ đầy nhược điểm so vs ex ha.

.......................
    Cuối cùng thì các job đang ngày y như cái đông s*x doll, toy s** màu mè, hay cái máy rung để dụ khỉ trẻ con.
    Éo có óc thẩm mĩ, hay là cái đám Hàn giờ có style đó cũng phải =]]...nhìn quần áo ,ấy chị Kpop...hiểu
    Đề nghị chuyển qua cho JMS thiết kế ý tưởng và anime luôn, JMS vừa trang nhã, tinh tế và đầy hàm ý
    vd: 2 anh chị tung tăng màu hường của họ
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 20-05-2013 lúc 17:35.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối