Trang 21 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 111920212223 CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 221
    Tình hình là tới đoạn mở 3 cái dump thì nó hiệt là 0 item, bác nào giúp em với..........

Bác nào kíu em với, em tải hết mấy cái java về luôn mà vẩn ko chạy được mấy cái dump đó, em sài win 7 64, kíu.........................

Đang ở
    Hà Nội
    Chạy 3 file dump và đợi đến khi nó ghi là: Press any key to continue
    Xem mà không Thank thì liệu hồn...

Phải nó chịu chạy thì nói làm gì , nó không chạy, bị lỗi gì hay sao ấy, em gỡ ra cài lại cả 4 cái java luôn nhưng vẫn không được, bác pro nào cho em hỏi win 7 64 thì cài java gì? Em cài cả x64 và x86 luôn nhưng vẫn thua......

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi vungmietthu Xem bài viết
    Phải nó chịu chạy thì nói làm gì , nó không chạy, bị lỗi gì hay sao ấy, em gỡ ra cài lại cả 4 cái java luôn nhưng vẫn không được, bác pro nào cho em hỏi win 7 64 thì cài java gì? Em cài cả x64 và x86 luôn nhưng vẫn thua......
    64 thì down x64
    Bạn thử làm lại từ bước 1 đy

Ôi trời, hôm qua em mò từ 10 tới tận 5h mà bị lổi ngay chổ đó ( tình luôn thời gian dơn luôn là từ 8h ), giờ làm lại nữa, nản quá, hõ

Đang ở
    Hà Nội
    Cố gắng làm lại đi

Trời,..............................phũ

mấy bac bị lỗi 3 cái dump thì kiểm tra kĩ bước giải nén GMS XML V114.rả vào thư mục xephyr chưa , chưa giải nén vô vào đó thì nó hiện 0 item là phải

Trích dẫn Gửi bởi doducquang5 Xem bài viết
    giúp mình phát
    1. mình bật lauch ngon rồi, nhg bật cái laucher 20 lần thì 1 lần mới chơi đc F7
    2. làm sao để vứt đồ ra khỏi túi?
    muốn vứt đồ thì đây: trong MySQL mục accounts chỉnh cái "gm" về lại 0. nó không ảnh hưởng gì đến chức năng Gm của nhân vật cả.