Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 76
    mục này ko phải để spam những comment ko côinfor sẽ bị delete

Đang ở
    G JustForFun
    Mình thấy 2 bạn nên dừng lại. Chuyện này không có j` to tát để 2 bạn phải cãi nhau đâu

@sis: thoy đủ r , cãi nhau làm gì nữa , mọi chuyện xong hết r , mi cũng hiếu chiến vãi , ng ta CM thì kệ ng ta đi ráng rep lai :v , lơ nó đi là nó quê à
    @zzvutantaizz: Bạn cũng đừng ráng ăn thua đủ kiểu nữa , chuyện của minhthu giải quyét xog r !! Còn bạn nói bạn k hề cãi nhau hả ??? Xin lỗi nếu mà con sis nó k xóa mấy CM trước thì người ngoài đọc vào cứ tưởng bạn là người trong cuộc đấy chu k pải minhthu đậu !!! Lúc trước khi tui nói thì bạn , tui k đủ tư cách f2 , bạn bảo tui muốn chiếm G , đến khi sís vào giải quyết thì bạn lại chuyển sang đả kich sis !Thoy bớt đi, mọi chuyện kết thúc r , đừng có ráng CM vài 3 chữ để gây xung đột nữa lol f2 !!!

mình nói thật cho bạn biết mình còn trả lời tức là mình còn đọc commenct và mình tôn trọng bạn . gặp những người khác là đã delete mà không cần thông báo hay comment gi them.
    Coi như bạn thắng ok!

id kinespark
    job mer (nam nha ko phải nữ)
    chức vụ là đàn em
    mới dzo gui dc 1 tuần nhưng rất vui vì gui ta rất nhộn nhịp

có tuyển mem koo nhỉ thấy G vui thế

Có bạn :v !! welcome, bạn để tên nhân vật lại , hoac khi vao game thấy ai G hotel bạn nói họ , họ sẽ kêu BCSs tuyển bạn vào Guild immediately :v

8. Here....
    My name: Trần Duy Đạt
    Character name: IT0ny
    4room name: tranduydat94
    Job: Dragon Knight
    Chức vụ: thấp nhất :v
    Giới thiệu: rất vui và hoà động, đặc biệt có thể ca hát, guitar....... (những lúc thất tình và có cảm xúc)
    ------------------- Rất vui được làm quen mọi người-----------------------------

@tranduyđat4: G rất hoan nghênh 2 năng khiếu đặc biệt của bạn nhưng ở khi G Hotel ông nên rèn luyện thêm 2 đức tính nữa là : " thông " hoặc " bị thông " F2

10. vãi cả thông @@!......................

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối