Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 76
  1. Name ingame : Buzo , Furious , TunTin
    job : Aran , NW , Evan
    chức vụ : sau 4 chức và sau 2 chức ( nói chung là có 1 acc là dưới bao cao su )
    sở thích : thích nhờ người kéo đi train đồ hoặc train exp miễn là người đó lv cao hơn mình

các bạn trai mới vào guild tránh xa anh jump ra nhá. Không thì có ngày chiều đèn vào miệng ánh sáng lọt ra tận ass đó

Trích dẫn Gửi bởi wodawrong Xem bài viết
    các bạn trai mới vào guild tránh xa anh jump ra nhá. Không thì có ngày chiều đèn vào miệng ánh sáng lọt ra tận ass đó
    ^^ trí tượng tượng bay xa ^^ nên uống cái gì đây

Đang ở
    HoChiMinh city
    [/COLOR]
    Trích dẫn Gửi bởi nghiavakien9 Xem bài viết
    Name ingame : Buzo , Furious , TunTin
    job : Aran , NW , Evan
    chức vụ : sau 4 chức và sau 2 chức ( nói chung là có 1 acc là dưới bao cao su )
    sở thích : thích nhờ người kéo đi train đồ hoặc train exp miễn là người đó lv cao hơn mình
    Liệt kê nhìu wá>.<c6
    Ingame:tieuthuso2 (đừng hỏi số 1 nha)
    job:evan
    Chức vụ:cuối cùng(không nhớ tên chức)
    Sở thích: giúp đỡ+bảo vệ người yếu(chủ yếu nhà ma+Mr.Buzo-Mr.TunTin).
    party guild (crimson+zakum.....)

các bạn nam mới vào Guild tránh xa má mì ra nhá :v !! K có ngày bị vô sinh mà k bik lý do :v

G Hotel cho đi ngang qua phát tờ rơi cái nghen Hăm biết G này có ai chơi VQTC ko nữa đảm bảo rao xong sẽ dọn dẹp sạch sẽ Mong chủ G làm ơn >>> tờ rơi đây >>Nhằm ủng hộ Cáo , Admin và trò VQTC m.n hãy chung tay cùng TKS nào http://diendan.maplevn.com/showthrea...ap-nhat-ver-17 vào TKS dùm nha các bạn làm ơn đi admin và cáo cố gắng tạo ra game mini này cũng như game ingame m.n hãy TKS cáo và cũng như admin ủng hộ tinh thần của họ đi TKS nha Phát tờ rơi đây p/s : ko nhận gạch đá nghen bất cứ loại nào 0

Đang ở
    trên trái đất
    jump giả gái 0
    p/s: hờ hờ
    Khi nhìn lại quá khứ đã qua.Đôi lúc tôi chỉ muốn tự đấm vào bi mình.

Trích dẫn Gửi bởi minh699999 Xem bài viết
    jump giả gái 0
    p/s: hờ hờ
    giả gái đâu, bống lộ đó =]]

Đang ở
    trên trái đất
    giả gái đâu, bống lộ đó =]]
    Và dường như anh nhận ra 1 điều...................0
    Khi nhìn lại quá khứ đã qua.Đôi lúc tôi chỉ muốn tự đấm vào bi mình.

Trích dẫn Gửi bởi monter12 Xem bài viết
    G Hotel cho đi ngang qua phát tờ rơi cái nghen Hăm biết G này có ai chơi VQTC ko nữa đảm bảo rao xong sẽ dọn dẹp sạch sẽ Mong chủ G làm ơn >>> tờ rơi đây >>Nhằm ủng hộ Cáo , Admin và trò VQTC m.n hãy chung tay cùng TKS nào http://diendan.maplevn.com/showthrea...ap-nhat-ver-17 vào TKS dùm nha các bạn làm ơn đi admin và cáo cố gắng tạo ra game mini này cũng như game ingame m.n hãy TKS cáo và cũng như admin ủng hộ tinh thần của họ đi TKS nha Phát tờ rơi đây p/s : ko nhận gạch đá nghen bất cứ loại nào 0
    G hầu teo cho đi ngang qua phát tờ rơi cái nghen Hăm biết G này có ai chơi VQTC ko nữa đảm bảo rao xong sẽ dọn dẹp sạch sẽ Mong chủ G làm ơn >>> tờ rơi đây >>Nhằm ủng hộ Cáo , Admin và trò VQTC m.n hãy chung tay cùng TKS nào http://diendan.maplevn.com/showthrea...ap-nhat-ver-17 vào TKS dùm nha các bạn làm ơn đi admin và cáo cố gắng tạo ra game mini này cũng như game ingame m.n hãy TKS cáo và cũng như admin ủng hộ tinh thần của họ đi TKS nha Phát tờ rơi đây p/s : ko nhận gạch đá nghen bất cứ loại nào 0

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối