Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 161
    taolapro
    taolapro1
    taolapro2
    taolapro3
    đây rõ chưa

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    Cái dòng họ đó tới gần 20 người đấy ( hoặc hơn ), mỗi người khác nhau, ko phải clone...
    nói thế Louis cũng thế đấy . nhưng bạn ý ko biện minh . nhân lỗi rồi đó .

chấp nhận và ủng hộ nhưng con người phấn đấu = chính thực lức của mình . bít sai mà ko sửa với gọi là sai đó

Cái dòng họ đó tới gần 20 người đấy ( hoặc hơn ), mỗi người khác nhau, ko phải clone...
    bạn thấy đây là những nick lập ngày hôm nay tên chỉ thêm 1 số thứ tự 0 -6 , vậy lại nói là k clone , các bạn cũng bênh nhau thật

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi SanLan1 Xem bài viết
    nói thế Louis cũng thế đấy . nhưng bạn ý ko biện minh . nhân lỗi rồi đó .
    Mình ko nói đếm đám clone, mình chỉ mún bỏ cả đàm Bubble ra khỏi cái gạch cam. Họ lă mỗi người khác nhau. Không có chuyện clone... còn các acc clone khác mod sẽ xử lý...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Trích dẫn Gửi bởi LouisEx Xem bài viết
    bạn ý nói đúng rồi đấy , chúng ta đều sai cả rồi . Người có lỗi biết sửa sai là đúng . tớ và vài người bạn của tớ có clone trong cuộc thi MapleStory Fairy Tale . Chắc là 3 người kia cũng clone . Mong admin chỉ chao thưởng cho 2 bạn là lamcula2012 và AngeL vì 2 bạn đã dùng chính thực lực của mình . Xin lỗi tất cả các bạn
    bài của louisex có clone và nhận mình clone . ý thức còn tốt hơn thừa mấy người kia

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Nói tóm lại một cách đơn giản nhá: Bubble ko phải clone, còn toàn bộ những acc khác mình ko bik có clone hay ko, đợi mod vào kiểm tra IP là sẽ rõ...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Mình ko nói đếm đám clone, mình chỉ mún bỏ cả đàm Bubble ra khỏi cái gạch cam. Họ lă mỗi người khác nhau. Không có chuyện clone... còn các acc clone khác mod sẽ xử lý...
    uhm, mình k nói về nhóm bubble nữa , 6 cái nick kia là đủ loại rồi F

Nói tóm lại một cách đơn giản nhá: Bubble ko phải clone, còn toàn bộ những acc khác mình ko bik có clone hay ko, đợi mod vào kiểm tra IP là sẽ rõ...
    bạn k cần phải nói hộ bubble , chả lẽ có người clone hộ ... chỉ cần 5 tk clone là bị loại rồi theo zunzun đã nói . và chúng ta phải có sự công bằng nữa .

thế là sai rồi , tôi bạn của Louis hôi VMS cũng thấy bạn ý sai rồi . nhận lỗi , chỉ vì phần thưởng mà tranh chấp nhau . ko có tý văn hóa maple gì cả

Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối